Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซิงค์+พัดลม การ์ดจอ PWC X1650

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซิงค์+พัดลม การ์ดจอ PWC X1650

การ์ดจอ PWC X1650 ดังในรูปนะคับ พัดลมมันพังหลุดออกมา ไม่สามารถซ่อมได้ และการ์ดก็ หมดประกันแล้วด้วย นะคับ เลยขอคำแนะนำ ว่าเราจะเอา พัดลม หรือ ซิงค์ รุ่นไหนใส่แทนตัวเก่าดีนะคับ แล้วหาซื้อ ได้ที่ไหนอะคับ ตัวกี่บาท แล้วถ้าเราเอา พัดลมเคสไปติด ที่ตัวการ์ดจอเลย มันจะมีผลทำให้ ช่อง PCI ที่เมนบอร์ดหลวม แล้วเสียไวไหมอะคับ ใครเคยโมดิฟราย ดัดแปลงการ์ดรุ่นนี้ หรือ มีตัวซิงค์+พัดลม ขายช่วยบอกด้วยนะคับ ขอบคุณคับ
    Attached Files

ไม่เก็บอีกหน่อยเอาการ์ดตัวใหม่เลยละครับ

Comment

Working...
    X