Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันแม่ทั้งที(เอามั้งๆ)^^ แจกครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เคยยู่ขอได้ป่าว

Comment

เด็ก นอกๆ ได้เปล่าครับ ดันๆๆ

Comment

อ่าพอดีมีคนขอละครับ

เขาเอาไปเห็นว่า

จะเอาช่วยเด็กอะครับผม

ถ้ายังไงรบกวนคุณ Spiderman3 Pm กลับมาหน่อยนะครับ

ไม่งั้นผมเอาไปให้คนอื่นนะครับ

ขอบคุณที่สนใจกันนะครับผม

Comment

Originally posted by www1313 View Post
          อ่าพอดีมีคนขอละครับ

เขาเอาไปเห็นว่า

จะเอาช่วยเด็กอะครับผม

ถ้ายังไงรบกวนคุณ Spiderman3 Pm กลับมาหน่อยนะครับ

ไม่งั้นผมเอาไปให้คนอื่นนะครับ

ขอบคุณที่สนใจกันนะครับผม
          pm กลับแล้วครับ ต้องการไปประกอบเครื่องให้น้องใช้ครับ กำลังหาชิ้นส่วนพอดีเลยครับ คงไว้ให้ใช้ศึกษาและไว้พิมพ์งานครับ จะนำไปใช้ให้เกิดประโยชน์มากที่สุดครับ ขอบคุณท่านมาก ด้วยความนับถือ

Comment

ปิดกระทู้จร้า

ขอบคุณทุกท่านที่สนใจนะครับผม

Comment

Working...
            X