Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากให้เสียงX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากให้เสียงX

โทษคับ มือไวพิมพ์ผิด จะถามเรื่อง X_Fi Music นะคับ อ่านต่อข้างล่างนะคับ
    Last edited by mod1; 12 Aug 2009, 22:47:25.

งง

Comment

เสียงหนัง X เหรอครับ

Comment

มีวิธีใหนที่ทำให้เสียงจาก X_FI Music เสียงดี

ไม่รู้ใครเคยสังเกตุเหมือนผมบ้างคับ X_Fi Music เวลาลง Vista แล้วรู้สึกว่าเสียงดีกว่าใน Xp อย่างเห็นได้ชัดเสียงสดกว่ามีมิติกว่าเยอะเลยคับใครพอจะมีวิธีแก้หรือปรับบ้างคับ เพราะไม่อยากใช้ Vista เท่าไร

Comment

มีอะไรเหรอท่าน... ?
          Attached Files

Comment

ร่วมวง มึนด้วย

Comment

ผมว่าเจ้าของกระทู้ คงจะถามว่าจะ set อย่างไรให้ x-fi music ที่ใช้บน windows xp ให้ได้เสียงที่ดีเหมือนใน windows vista เพราะท่าน จ ข ก ท เค้าชอบเสียงตอนที่เค้าใช้ vista มากกว่า แต่ไม่ชอบใช้ vista เพราะว่ามันอาจจะช้า หรือไม่คุ้นการใช้งานเท่ากับ xp ไรซะอย่างมั้ง อิอิ

ผมขอตอบแล้วกัน ว่าเสียงที่ได้จาก xp มันจะแห้ง ๆ ครับ ไม่รู้จะปรับอย่างไร คงต้องเปลี่ยนมาใช้ vista หรือมาเล่น windows 7 เลย

Comment

Originally posted by bluehats View Post
                ผมว่าเจ้าของกระทู้ คงจะถามว่าจะ set อย่างไรให้ x-fi music ที่ใช้บน windows xp ให้ได้เสียงที่ดีเหมือนใน windows vista เพราะท่าน จ ข ก ท เค้าชอบเสียงตอนที่เค้าใช้ vista มากกว่า แต่ไม่ชอบใช้ vista เพราะว่ามันอาจจะช้า หรือไม่คุ้นการใช้งานเท่ากับ xp ไรซะอย่างมั้ง อิอิ

ผมขอตอบแล้วกัน ว่าเสียงที่ได้จาก xp มันจะแห้ง ๆ ครับ ไม่รู้จะปรับอย่างไร คงต้องเปลี่ยนมาใช้ vista หรือมาเล่น windows 7 เลย
                ขอบคุณคับที่เข้าใจ นึกว่าจะงงกันหมด ผู้ชายก้องี้แค่ X ตัวเดียวหน้ามืดตาลายกันหมดเลย อิ อิ อิจิงจิงก้อใช้วิสต้าอยู่พักหนึ่งคับใช่ง่ายดี แต่มันมีปัญหากับเกมส์และโปรแกรมทีเคยใช้ที่สำคัญผมลง Pure Codec ใน Vista แล้วปรับไ่ม่ได้เหมือน ใน Xp คับเลยตัดใจกลับมาใช้Xp

Comment

คงไม่มีละครับ เพราะ การเรียกใช้ Driver ของ XP มันคนละเรื่องเลยนะครับ กับ Windows Vista

ไม่งั้นเขาไม่มานั้งพัฒนา Driver กันใหม่เป็นปีๆหรอกครับ

Comment

Originally posted by Antonov 12 View Post
                    เสียงหนัง X เหรอครับ
                    555555+ ดูด้วย

Comment

Working...
                    X