Announcement

Collapse
No announcement yet.

อาการMouse ล่องหน???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อาการMouse ล่องหน???

เล่นๆไปซักพักไอรูปเมาอะ ที่ชี้ๆอะจะค้างที่หน้าจอ แต่ถ้าขยับเมา ไอรูปนี่จะยังอยู่ที่เดิมแต่ จิงๆแล้วเมาเราไปที่อื่นแล้วสามารถคลิกได้ด้วย -*-
    เปนเพราะอาไรอะ

เมาส์แบบไหนล่ะจ๊ะ มีสายหรือไร้สาย ใช้แบ็ตหรือไม่ใช้ ฯลฯ

Comment

อ่านแล้งงงอ่ะ ....

Comment

อ๋อผมเข้าใจ ก็เมาส์ล่องหนอะ แต่หัวเมาส์อยู่ที่เดิม เหมือนมันเป็นวิญญาณขยับ แต่ตัวมันอยู่ที่เดิมอะ

555+

Comment

เหวอ แบบนี้ก็มีด้วย!!!!
          เมาส์ล่องหนแบบนี้ผมไม่เคยเห็น
          เคยแต่แบบหายไปเลยอ่ะ แล้วก็คลิกไม่ได้เลย เหอๆ

Comment

ผมเคยเจอนะครับ อาการแบบนี้ แต่ไม่รู้จะแก้อย่างไง

Comment

ก็เม้าท์ล้องหนไง อิอิ

Comment

ลงโปรแกรมอะไรก่อนหน้านั้นรึเปล่าครับ

Comment

Working...
                X