Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5Q PRO บูตเข้า Bios ช้ามากครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5Q PRO บูตเข้า Bios ช้ามากครับ

Drive Xpert กับ Express Gate ผมปิดหมดเลยมันก็ยังเข้าหน้าไบออสช้าอยุ่ดีครับ ประมาณ 30-1 นาที ใครเป็นบ้างครับ

30 นาทีเลยเหรอ ครึ่งชั่วฌมงเลยนะครับ

ผมว่าท่านแฟรชใบออสใหม่ดีกว่าครับ

แต่ถ้า 30 วิ ผมว่าปกติครับ ไม่แปลกอะไร

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      30 นาทีเลยเหรอ ครึ่งชั่วฌมงเลยนะครับ

ผมว่าท่านแฟรชใบออสใหม่ดีกว่าครับ
      30 วิ ถึง 1 นาทีครับ นานๆๆๆๆๆๆมากๆๆๆๆๆๆๆ แต่ mobo อีกอันใช้ P5KPL ใช้เวลาไม่เกิน 5 วิ ก็มาแล้วครับ บอร์ดมันคนละรุ่นกันแต่ทำไมมันต่างกันแบบนี้ งง
      Last edited by ipbpower; 13 Aug 2009, 12:50:39.

Comment

Working...
      X