overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 14 of 14
    OverclockZone Member

Cool Phenom II X2 550BE ตัวนี้มีกี่หัวกันครับ

ตามหัวข้อครับ เห็รราคาเปิดไม่แพงเกินไป

OverclockZone Member ebuzzz's Avatar

มี 2 หัวครับ แต่อาจจะปลุกขึ้นมาอีก 2 หัว แล้วแต่ดวงครับว่าปลุกได้ไม่ได้
    ถึงอาจปลุกเพิ่มขึ้นได้อีก 2 หัว แต่บางทีมันยังไม่สร่างครับ เลยใช้งานจริงๆไม่ได้
    แต่ก็มีโอกาสใช้งานได้จริงๆเหมือนกันนะครับ
    สรุปดวงทั้งนั้น และอีกอย่าง MB ต้องมี ACC ด้วย
    Last edited by ebuzzz; 13 Aug 2009 at 13:20:45.

sompong99
    Guest

2 หัวครับ

ปล.เปิด 4 ได้ ถ้า 1.ดวงดี(สำคัญมาก) 2.เมนบอร์ดมี ACC

OverclockZone Member niCe_guY's Avatar

1 แกน มี4หัวครับ ประกอบด้วย 2หัวที่ใช้งานได้100% และ2หัวพิการครับ เลยทำออกมาขายในรุ่น 2หัว ในชื่อ Phenom II X2 550BE งงไหมๆ?....งง

OverclockZone Member Zocartis's Avatar

Quote Originally Posted by niCe_guY View Post
    1 แกน มี4หัวครับ ประกอบด้วย 2หัวที่ใช้งานได้100% และ2หัวพิการครับ เลยทำออกมาขายในรุ่น 2หัว ในชื่อ Phenom II X2 550BE งงไหมๆ?....งง
    ชัดเจนครับ...เปลี่ยนอิอิ

OverclockZone Member mambobeer's Avatar
    โรงไฟฟ้า-สระบุรี-งามวงศ์วาน-ลพบุรี

ผมไม่ค่อยสงสัยเท่าไหร่หรอกครับ

บางทีโทรศัพท์ที่specไม่มีGPSพอแกะออกมามีChipGPSแต่ยังไม่มีคนใช้SoftwareมาConnectมันได้ เช่นTouchDualผมเป็นต้น

เครื่องเล่นDVDบางคนใช้หัวอ่าน+Chipsetราคาหลักหมื่นแต่เอาไปใส่ในเคสยี่ห้อกากๆก็ขายได้แค่4000-5000 คนในรู้ก็ไปสอยหมด ใครเล่นเครื่องเล่นDVDคงรู้ผมหมายถึงรุ่นไหน ที่เค้าฟ้องร้องกัน

ฉะนั้นอาจมี4หัวแต่ที่ไม่เปิดให้สมบูรณ์เพราะไม่สามารถทำได้ทุกlotหรือถ้าทำอาจต้องแก้ยาวเลยให้ไปในราคานี้แล้วไปวัดดวงเอา ซึ่งถามว่ามันได้100%ไหมคงไม่ได้หรือถ้าได้ก็ไม่มีเครื่องมืออันใดมาตอบได้ว่ามันแน่จริง100% เอาเป็นว่าเครื่องไหนเทสผ่านไม่แฮ้งก็โชคดีไป อิอิ เช่นผมเป็นต้น

OverclockZone Member zman's Avatar

2 หัวครับ
    โดยแต่ละหัวก้อจะมีฝาแฝดที่หลับไหลอยู่อีก

ถ้าใครปลุกฝาแฝดที่หลับไหลอยู่ให้ตื่นขึ้นมาได้ แสดงว่าท่านทำกรรมดี

ท่านก้อจะได้ 4 เป็นรางวัล

OverclockZone Member kingmax's Avatar

ซื้อ 2 แถม 2(ไม่เกิน 4 หัวแล้วแต่ดวงเปิดได้นิ่งหรือไม่)

bffmssss
    Guest

เป็นความสุข ที่แฝงใว้ ในจิตนิดๆน่ะ ถ้าเปิดได้น่ะ คุ้มดีครับ เหมือนลุ้นหวย เหอๆ
    Last edited by bffmssss; 13 Aug 2009 at 16:46:23.

OverclockZone Member saypaisayma's Avatar

ตามความดั่งเดิมตามลายสายพานการผลิต ......
    เป็น4เกลอเพื่อนรัก ชักชวนกันไปดวดเหล้าร้าน "เจ็ไหว"
    กำ ..2เกลอแรก ดันคออ่อนซะงั้น เมาพับหลับไม่ตื่น
    2เกลอหลัง คอแข็งกว่า จึงอยู่รอดปลอดภัยมาปั่นสายงานการผลิตต่อไป
    วันดีคืนดีเอาน้ำเข้าสาด อีก2เกลอคออ่อนอาจจะลุกมาแข็งแรงอีกครั้งก็เป็นได้
    แต่อาจจะเอ๋อๆหน่อยนึง สติไม่ค่อยจะเต็มแล้วล่ะมั้ง
    หึหึ เรื่องจึงกลายเป็นเช่นนี้แล ....- -*

OverclockZone Member COMMANDER191's Avatar
    วัดราษฎร์บำรุง บางแค

acc คือไรเหรอครับ แล้วเมนบอร์ดรุ่นไหนมีบ้างครับ

bffmssss
    Guest

Quote Originally Posted by saypaisayma View Post
    ตามความดั่งเดิมตามลายสายพานการผลิต ......
    เป็น4เกลอเพื่อนรัก ชักชวนกันไปดวดเหล้าร้าน "เจ็ไหว"
    กำ ..2เกลอแรก ดันคออ่อนซะงั้น เมาพับหลับไม่ตื่น
    2เกลอหลัง คอแข็งกว่า จึงอยู่รอดปลอดภัยมาปั่นสายงานการผลิตต่อไป
    วันดีคืนดีเอาน้ำเข้าสาด อีก2เกลอคออ่อนอาจจะลุกมาแข็งแรงอีกครั้งก็เป็นได้
    แต่อาจจะเอ๋อๆหน่อยนึง สติไม่ค่อยจะเต็มแล้วล่ะมั้ง
    หึหึ เรื่องจึงกลายเป็นเช่นนี้แล ....- -*

กำ พี่ท่านเล่นเอาช่ะเมาเชียว
    งี้... มันต้องถอนไหม เหอๆ

ตอนนี้ ล่อไป 2 ป๋องละ ฉลองหัว 550 งอก

OverclockZone Member tongku's Avatar

มันเปิดกันยังไง มีสอนไหมคับ แล้วถ้า เปน 720 ถ้าเปิดจะมีกี่หัว

OverclockZone Member aiko2007's Avatar

weeksไหนที่เปิดได้บ้างครับท่าน

Bookmarks

Bookmarks