Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซ็งจริงๆ เครม 4 ครั้งยังใช้ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คืนสินค้า

Comment

วันนี้จะไปเอา MOBO ที่ HWH นี่เหมือนกัน
      เคลมพอร์ท USB เสีย 3 ช่อง
      จะเวิร์คมั๊ยไม่รู้

แล้วไปเคลม Mouse กับ D-COM รอบที่ 4 วันนี้
      เคลมจนกว่า มันจะเจอตัวที่ใช้งานได้

ฮี่ๆๆๆๆ

Comment

ถ้าไม่เกิน7วันท่านupgraedสินค้าได้ครับ ร้านHWH

ผมซื้อPSU500w taganมา มันวูบ(หลอกเค้าเพราะอยากเปลี่ยนใหม่)และก็มีเสียงจี่ๆๆๆๆ(อันนี้มีจริง)

ไปเป็นSillerstone600w+80ได้ครับ +ส่วนต่างเอา

Comment

อาการเป็นไงครับท่าน อยากทราบครับ

Comment

เครมการ์ดจอกับHWHมา3เดือนแล้วยังไม่ได้ของเลย

Comment

Originally posted by charoen View Post
              อาการเป็นไงครับท่าน อยากทราบครับ
              มันไม่เห็นแค่พอร์ท sata ก็แค่นั้นครับ

Comment

Working...
              X