Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก notebook ที่มีขนาดจอต่ำกว่า 10.1" ให้หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก notebook ที่มีขนาดจอต่ำกว่า 10.1" ให้หน่อย

ช่วยเลือก notebook ที่มีขนาดจอต่ำกว่า 10.1" ให้หน่อย

คือผมอยากจะเปลี่ยน n/b มาใช้ตัวเล็กกว่าเดิมน่ะครับ
    ไม่รู้ว่ายี่ห้อไหนดีกว่ากัน

Acer, HP, Asus (ได้ข่าวจากช่าง synnex บ่นว่าเจอปัญหาจุกจิก),BenQ

^
    ^
    ไม่รู้จะเลือกยี่ห้อไหนดี

เฮ้ออออ ไม่มีความคิดเห็นบ้างเหรอ

Comment

ถ้าเล็กกว่า10.1 ก็ต้อง7สินะครับ น่าจะมีแค่ Asus EEE ล่ะ แต่ถ้า 10.1เป๊ะๆก็มีหลายยี่ห้อครับ Acer, Asus, HP, MSI เลือกตามชอบกับประกันใกล้บ้านก็แล้วกัน

Comment

อย่าเอาเล็กกว่านี้เลยครับ เท่านี้กำลังดี

Comment

เล็กกว่า 10 นิ้วนี่ ผมจะเอาสไตลัสทิ่มคีย์บอร์ดแทนพิมพ์ละครับ

มีเยอะเหมือนกัน อย่าง Lenovo S9, Acer ตัวเล็ก, Dell Mini
          แต่ผมพูดตรงๆ นะ มันเหมือนเอาทอล์กกิ้งดิกท์มานั่งพิมพ์งานน่ะครับ ปวดตาโคตรๆ

Comment

มีรุ่นที่จอ 9 นิ้วด้วยนี่ครับ จำรุ่นไม่ได้แล้ว

Comment

Working...
            X