Announcement

Collapse
No announcement yet.

E5200 แรงพอที่จะจับคู่กับ GTS250 ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล ไม่ได้ตามนาน ตกข่าว

Comment

เหอๆ 6300 ผมยังลาก 4870*2 เลย กำ

Comment

ขอบคุณอีกครั้งสำหรับทุกคำแนะนำครับ ขออีกนี้ด เมนบอร์ดสำหรับคนไม่ลาก ควรเลือกตัวไหนดีครับ
        ในนอร์เวย์มันไม่ยอมนำ e6300 เข้ามาขายขอรับ HD4850 ที่นี่ยังขายห้าพันบาทขึ้นทุกยี่ห้ออยู่เลย
        PSU ยี่ห้อ iCute , Enermax ก็ไม่มี มีแต่ corsair , Thermaltake แพงโฮก
        http://www.netshop.no/default.aspx?g...deling=0&a=vis
        http://www.komplett.no/k/kd.aspx?bn=10000
        ปล. การ์ดจอดูตรง skjermkort , PSU ดูตรง Stromforsyning ครับ 1 kr. = 5 บาท

Comment

ที่นอร์เวย์เค้ามีห้างITแบบพันธ์ทิพบ้านเราหรือเปล่าครับ

Comment

นึกว่าอยู่ประเทศไทย ทำไมการ์ดจอแพงจัง

Comment

E5200 E6300 E7400

จับลาก 4 จิ๊กเท่ากัน เล่นเกมส์ไม่ต่างแบบรู้สึกได้แน่นอน

ลองจับมาดูคะแนน 3d06 ดิ รันซักตัวละ 3 รอบ หาค่าเฉลี่ย ผมว่าคะแนนซีพียูต่างกันแค่หลักสิบ

เพราะที่บ้านเคยมี e5200 และ e7400 จับลาก 4จิ๊ก เท่ากันคะแนน 3d06 ไม่ต่างเลยจิงๆ

Comment

ใช้อยู่ครับ ก็ดีครับ ใช้คู่กับ 12.5*300

Comment

12.5*300 คือค่าอะไรบ้างครับ ในe5200 อ่ะ
                  ผมซื้อมา ไม่เคย oc เลยครับ อยากลองๆ

Comment

12.5x300 เท่ากับ หรอยแรง

Comment

3.75GHz แรงจริงแต่เข้า vista ไม่ได้อ่ะต้องเล่น XP ถึงยอมให้เข้า

Comment

12.5x333 หรอย

Comment

Originally posted by Khow View Post
                          3.75GHz แรงจริงแต่เข้า vista ไม่ได้อ่ะต้องเล่น XP ถึงยอมให้เข้า

โหดขนาดนั้น เชียว -..-

Comment

Originally posted by TWK. View Post

โหดขนาดนั้น เชียว -..-
                            vista กับ win7 เนี่ยไม่เคยลากเกิน 3.4แล้วเข้าได้โดยไม่จอฟ้าเลยครับ งงเหมือนกัน
                            แต่ XP เข้าได้สบายๆไม่มีปัญหา

Comment

น่าคิดเนอะ แปลกดี

Comment

Originally posted by Khow View Post
                                vista กับ win7 เนี่ยไม่เคยลากเกิน 3.4แล้วเข้าได้โดยไม่จอฟ้าเลยครับ งงเหมือนกัน
                                แต่ XP เข้าได้สบายๆไม่มีปัญหา
                                แรงเกิน หุหุ

Comment

Working...
                                X