Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spark7900GS หรือ XFX 8600GT XXX ดี?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spark7900GS หรือ XFX 8600GT XXX ดี?

Spark ได้ 256Bit (ใช่ไหม๊คับ)

XFX ได้ DX10

Spark แพงกว่าประมาณ 500

128Bit กับ 256Bit ถ้าเล่นเมส์แล้วมันต่างกันมากไม๊คับ

DX10 ตอนนี้น่าเล่นไหม๊คับ

ปล. แล้ว 8600GT XXX มันเทียบเท่าATIรุ่นไหนคับ
    Last edited by hize; 28 Apr 2007, 12:38:15.

ถ้าเป้นผมนะ คงเลือก XFX 8600GT XXX เพราะ ใหม่ สด อยู่ได้นานกว่า คะแนนก้อไม่ใช่น้อยๆ เลยด้วยครับ

Comment

ขอบคุครับ

แล้ว 8600GT XXX มันเทียบเท่าATIรุ่นไหนคับ

Comment

เทียบยังไงดีกว่า ผมว่าราวๆ x1950pro นะ

Comment

Originally posted by Dekslam View Post
          เทียบยังไงดีกว่า ผมว่าราวๆ x1950pro นะ
          ได้แค่ X1950GT

Comment

7900gs เล่นส์เกมดีกว่านะ

Comment

Originally posted by God View Post
              ถ้าเป้นผมนะ คงเลือก XFX 8600GT XXX เพราะ ใหม่ สด อยู่ได้นานกว่า คะแนนก้อไม่ใช่น้อยๆ เลยด้วยครับ
              เล่นเกมส์เอา 7900gs

เอาคะแนนเลือก XFX 8600GT XXX

^ ^

Comment

ผมเลือก 7900GS แต่ไม่เอาของ Spark แน่นอน

Comment

ถ้าเป็นการเล่นเกม ปัจจุบันนี้ 7900GS ยังชนะอยู่ครับ แต่ต่อไปก็ไม่แน่นะ

Comment

สงสัย

Originally posted by TaBris View Post
                    ผมเลือก 7900GS แต่ไม่เอาของ Spark แน่นอน
                    ทำไมไม่เอาของสปารค์ล่ะครับท่าน ช่วยชี้แนะด้วยครับ

Comment

รอซักครู่ เด๋วจะมีคนมาอธิบายให้ อิอิ

Comment

เค้าคงไม่มาแล้วหละ

Comment

ของสปาคน่ะหรอครับ มีบางคนดวงซวยไงงับท่าน
                          อีกอย่างนะครับ สัดุเกรดมันต่ำก่าด้วยของดีมีคุณภาพ
                          GLX ก่ะ XFX ยางมีน๊า 7900GS เล่น G ดีก่าไม๊
                          แล้วแต่คนชอบนะซื้อ spak ก็ไม่ผิดหรอกครับ

Comment

Working...
                          X