Announcement

Collapse
No announcement yet.

Flash Bios แล้วไม่ผ่าน เปิดไม่ติด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Flash Bios แล้วไม่ผ่าน เปิดไม่ติด

Flash Bios แล้วไม่ผ่าน เปิดไม่ติด จะแก้ไขยังไงดีครับ ต้องส่งเคลมเท่านั่นหรือเปล่าครับ

ลองclrbiosหรือยังครับ

Comment

ลอง clear แล้วครับ

Comment

เอาไปเคลมได้ไหมเนี่ย แบบนี้

Comment

ลองอ่านดูนะครับ
          BIOS Recovery procedures

ปล : ถ้าจะ download ไฟล์ ท่านต้อง register กับเขาก่อนนะครับ

Comment

ถ้าclrแล้วยังไม่ได้ก็มารอฟังว่าจะเคลมได้ไม๊

ส่วนตัวเดาว่าอาจจะเคลมแบบไม่ไ่ด้ตัวใหม่ คือถ้าแจ้งว่าเราทำอะไรกับเขาตรงๆ อาจจะเอาไปflashไบออสให้ใหม่ได้ตัวเดิมกลับมา

Comment

ก็ไม่ต้องไปบอกสิครับ ว่า flash bios ไม่ผ่าน อิอิ

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post
                ก็ไม่ต้องไปบอกสิครับ ว่า flash bios ไม่ผ่าน อิอิ
                เออจริง ฮ่าๆ

Comment

เครม

Comment

Working...
                  X