Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมมันรีสตาร์สเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมมันรีสตาร์สเอง

[SIZE="4"]เวลากด shut downยังไม่ทันกด okก็รีสตาร์สเองและเวลาDowlondอะไรก็ตามมันก็รีสตาร์สเอง
    ใครรู้ช่วยผมด้วยขอบคูณอย่างสูง[/SIZE]

ทำยังครับ

Comment

เช็ค เพาเวอร์ซัพพลายดูก่อนครับ ลองเอาของเครื่องเสป็คใกล้ๆกันมาเปลี่ยนดู (ที่มันไม่มีปัญหาอ่ะนะ)

Comment

ผมไม่มีอีกเครื่องหนึ่งอ่ะดิ

Comment

ไม่รู้นะ แต่ว่ามีไวรัสมั้งครับ
          ผมตีความไม่ผิดใช่ป่ะ Download จากเน็ตแล้วรีสตาร์ตเอง
          กด Shutdown ปุ๊บเลือก Restart ไม่ได้ก็ดับเลย

Comment

เช็คความร้อนนะคับ ผมเคยเป็นอ่ะ

Comment

ของผมก็เคยเป็นเหมือนกันครับ พอเปลี่ยน..แรม..ใหม่ก็หายเป็นปกติเลย...ครับ

Comment

Working...
              X