Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูเมนบอร์ดให้หน่อยนะคร้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูเมนบอร์ดให้หน่อยนะคร้าบ

CPU : INTEL E4400
    M/B : GIGABYTE 965P-DS3 หรือเล่น ASUS รุ่นไหนดีอ่าคับ
    VGA : X1950GT หรือ 7900GS ดีอ่าคับ

ช่วยตอบด้วยนะคร้าบบบบ

ขอบคุณมากคร้าบ

ชอบค่ายก็เอาค่ายนั้นเลยครับ
    DS3 ก็ดีนะครับ เจ๋งลากได้ไกล(ถูกกว่า ASUS ทุกกรณีฮะ)
    ส่วน ASUS ถ้าให้ดีก็ P5B-Deluxe นะครับ(น่าจะ 7000 กว่า)
    VGA ตอนนี้ผมเลือก Galaxy 7900GS นะฮะ ไม่ก็พลังสี x1950pro
    แต่ก็แล้วแต่คนล่ะนะครับ เหอๆ

Comment

DS3 ก็มาตราฐานดีครับ ของAsusในราคาที่พอๆกะDS3ผมเอาDS3ครับ

เเล้วเเต่ชอบครับ เเต่7900gsเเรงกว่า รอดูคนต่อไปต่อครับ

Comment

DS3 แหละครับ เอสัสราคาเท่าๆกัน อย่าง P5B ผมว่าไม่เวิคครับ(มันคลีอกไม่มันส์อ่ะ)

Comment

GIGABYTE DS3 Rev 3.3 อีกเสียงครับ คุณภาพดีกว่าลากมันส์กว่า ASUS ในระดับราคาใกล้เคียงกันครับ GIGABYTE เค้า All Solid Capacitor จริงๆแต่ ASUS ไม่อ่ะนะ

Comment

Working...
          X