Announcement

Collapse
No announcement yet.

RAM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RAM

ขอรบกวนถามหน่อยครับ

คือผมใช้แรม DDR2 2GB Bus800 kington อยู่ครับ

แล้วทีนี้จะติดเพื่อมอีก2GB แต่จะเอาเป็น BUS1066ครับ

มันจะทำงานร่วมกันได้มั๊ยครับ

รบกวนด้วยครับ

^ ^

ได้แต่บัส 1066 จะวิ่ง 800 นะ

Comment

Originally posted by vibe View Post
      ได้แต่บัส 1066 จะวิ่ง 800 นะ
      เพราะฉะนั้น ผมควรถอดอันเก่าออกแล้วยัด 1066 2ตัวแทนที่ใช่มั๊ยครับ

แล้วถ้าแรมที่เหมาะกันกานOCควรใช้ยี้ห้ออะไรดีอะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

ที่ผมรู้ก็มี g-skill ocz
        รอท่านอื่นมาบอกอีก
        ปล. ชอบ ocz สวยดี

Comment

g-skill +1

Comment

Originally posted by goba13324 View Post
            g-skill +1

ถ้าจะ oc เอาบัส 800 ออกดีกว่าครับ ใส่บัส 1066 อย่างเดียวดีกว่า

Comment

Working...
            X