Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายกางเกงLevi's ตัวส่งออกและนำเข้าของแท้ ในราคาที่ไม่แพง รายละเอียดด้านในครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายกางเกงLevi's ตัวส่งออกและนำเข้าของแท้ ในราคาที่ไม่แพง รายละเอียดด้านในครับ

จำหน่ายกางเกงยีนส์Levi's ของแท้จากMexico , Hilti , Egypt และ ตัวส่งนอก ทั้งรุ่นของผู้หญิง และ ผู้ชายในราคาที่ไม่แพงครับ ส่วนมากจะเน้น501,511,510 Style Original ครับ มีหลายรุ่นให้เลือกด้วยกันครับ และ เรายังมีตัวที่ทำส่งนอกที่ราคาไม่แพง ที่เพื่อนๆสมาชิกสามารถซื้อกันได้ในราคาที่ไม่แพงครับ "ในราคาเริ่มต้นที่1,050.-บาทครับ"

สวัสดีครับเพื่อนๆสมาชิกทุกๆท่าน ตอนนี้ทางเว็บได้เปลี่ยนมาขายทางเพจแล้วนะครับ เพื่อสะดวก และ สามารถดูสินค้าได้ง่ายขึ้นครับ รบกวนเข้าไปกดLike และ กดแชร์ให้ด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ
    https://www.facebook.com/nonglevi999

สนใจสั่งซื้อสินค้าได้ทาง....
    1. เบอร์โทรศัพท์ 085-8483100 โหน่งครับ
    2. หรือในLine ชื่อ : " leather-th " ได้เลยครับ
    3. หรือเข้าไปดูสินค้าเพิ่มเติมได้ที่ " https://www.facebook.com/nonglevi999 " ครับ
    4. หรือpmมาครับ

------------ ขอขอบคุณมากๆครับที่ทุกๆท่านให้ความสนใจ --------------​​
    Last edited by nongka; 10 Dec 2022, 16:04:49.

ขอดันนิสนึงนะครับ ตกไวมากๆเลย

Comment

ช่วยดันครับ...

Comment

มีเดฟมะะ

Comment

ช่วยดันๆ จ้า ถูกกว่าตอนผมซื้ออีก 55

Comment

ตาลายๆ มีทรงเดฟหรือสกินนี่มั้ย

Comment

รอดูของจริงนะครับ

Comment

ขอดันนิดนิดนึงนะครับ กระทู้ตกไวมากๆเลย

Comment

สนใจ BIG E ครับอยากเห็นรูปจริง.

Comment

เอาตัวจริงมาลง ผู้ซื้อจะตัดสินใจง่ายกว่าครับ
                    ถึงแม้ว่ามันจะเหมือนเด๊ะๆ ก็เถอะ ดูอย่างนี้มันใม่เห็นภาพครับ
                    อยากทรงกระบอกเล็ก

Comment

ครับผม ไม่นานเกินรอครับไม่วันนี้ช่วงเย็นๆ หรือพรุ่งนี้รูปตัวจริงมาแน่ครับ ขอบคุณครับ

Comment

รอดูรูปครับ

Comment

สวยมากครับ ^^

Comment

สวยๆคับ ดันๆๆ

Comment

ร้านอยู่แถวไหนครับ อบากไปลอง

Comment

Working...
                              X