Announcement

Collapse
No announcement yet.

ext hdd ของผมมีปัญหาคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ext hdd ของผมมีปัญหาคับ

ตอนแรก ผมก้เอา hdd ตัวเก่าไปใส่ใน ext box ช่วง แรกๆ ก็ใช้ได้ปกติ ไม่มีปัญหาอะไร พอสักแปป ก็เริ่มมีปัญหาคือ มันเข้าพาติชั่นของ ext hdd ตัวนั้นไม่ได้ ซึ่ง ext hdd ของผมมีอยู่ 3 พาติชั่น แต่ก็ไม่สามารถเข้าได้สักอันเลย ผมเลยลอง format ไป 1 พาติชั่น แล้วลองเข้าดู กลับเข้าได้ แต่ข้อมูลมันก็หายไปด้วย จนตอนนี้ ที่เหลืออีก 2 พาติชั่น ที่ยังเข้าไม่ได้ พอจะมีวิธีกู้ไหมอะคับ คือ ข้างในนั้น มีข้อมูลสำคัญ อยู่อะคับ

ขอบคุณมากครับ
Working...
X