ผมต้องการซื้อแวปแคมแต่ไม่มีความรู้ช่วยให้ความรู้หน่อยครับ
1 ผมไปดูมา บางตัว 10 ล้านพิเซล ราคาไม่ถึงพันบาท แต่ไปดู ยี่ห้อโลจิเทค ความละเอียดน้อยกว่าแต่ทำไมราคา พัน กว่า บาท มันแต่ต่างกันตรงไหนครับ นอกจากยี่ห้อ
2. จำเป็นไมต้องซื้อของยี่ห้อ แล้ว ของมียี่ห้อ มันดีจริงหรือครับ
3. แล้วมีของยี่ห้ออะไรที่จะแนะนำไม่ครับ ผมอย่างได้ของดี ๆ ราคา สมน้ำสมเนื้อ ไม่แพงเกินไม่ถูกเกิน (ช่วยบอกยี่ห้อและราคาด้วยนะครับ)
4.นอกจากเห็นน่าผุ้สนทนาแล้วมันยังทำอะไรได้อีกไม่ครับ
5.ซื้อมาแล้ว ต้องมีโปรมแกรมอะไรเพิ่มไม่ครับ หรือมีมาให้เลยครับ
ขอขอบคุณในทุก ๆ คำตอบนะครับ ขอบคุณครับ