Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวใหนน่าเล่นกว่ากัน ASUS EAH4890/HTDI/1GD5(Twin Fan) VS PowerColor PCS+ HD4890

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมหา4890ซิงค์ref ไม่ได้ซักทีครับ มีแต่ซิงค์twin เง้อ

Comment

อยากได้แต่ไม่มีปัญญาซื้อ

Comment

มีอุปกรณ์ขนาดRepบนยังไม่มีตังซื้ออีกหรอครับ

จริงครับตัวTwin Manual Fanมันรับรองเย็นแน่นอนแต่ต้องรับสภาพเสียงมันหน่อยนะ

พูดถึงการ์ดผมมันก็ชักจะโก่งๆซะแล้วหละหนักโคตร ออกแบบมาไงวะเนี่ยไม่ได้ดูแรงโน้มถ่วงเร้ย

Comment

หืมมมมม

มันโก่งยังงัยเหรอครับ อยากเห็นรูป...

Comment

Working...
          X