Announcement

Collapse
No announcement yet.

JIB__________ขายของแพง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• JIB__________ขายของแพง

วันนี้ไปถามราคา gibyte DS3 มา 4790 ร้านอื่น 4400 4490

และอื่นๆๆๆ อีก ที่คนนิยมซื้อ ร้านจะขึ้นราคา แต่อย่างอื่นก็ถูกบ้าง

แล้ว mainboard Gibyte DS3 ร้านไหนถูกกว่า 4400 รึป่าวครบั ประกันcom7 ด้วย แนะนำด้วยครับ

Originally posted by momaymint View Post
    วันนี้ไปถามราคา gibyte DS3 มา 4790 ร้านอื่น 4400 4490

และอื่นๆๆๆ อีก ที่คนนิยมซื้อ ร้านจะขึ้นราคา แต่อย่างอื่นก็ถูกบ้าง

แล้ว mainboard Gibyte DS3 ร้านไหนถูกกว่า 4400 รึป่าวครบั ประกันcom7 ด้วย แนะนำด้วยครับ
    ด้านล้างไงครับ DS3 rev3.3 ตัวล้าสุด เค้าขาย 3300฿ เอง ถูกมากๆๆๆ น่าสอยมากๆ

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=54203

.

Comment

มาร้านผมก็ได้คับ^^

Comment

ดัน

Comment

..

Originally posted by acolyte01 View Post
          มาร้านผมก็ได้คับ^^
          ร้านไหนครับ ขอเบอร์ด้วย

Comment

jib ของส่วนใหญ่แพงอะไม่ค่อยอยากจะแวะ ถ้าคนขยันเดินๆ หน่อยก้อจะไปซื้อร้านอื่นกานหมด

Comment

jib ดูแล้ว ทำเลเค้าดี ของเค้าเยอะ จัดแต่งร้าน ดูน่าซื้อมากครับ

แต่เรื่องอื่นๆนี่ ไม่ไหวอ่ะ

Comment

แล้วร้านไหนที่ถูกและดีบ้างอ่ะครับ

Comment

ไม่เคยซื้อที่ร้านjibเลยแม้แต่ครั้งเดียว แต่ก็มักจะดูเพื่อเอามาเปรียบเทียบราคากับร้านอื่น แต่เรื่องราคาสู้ร้านอื่นไม่ได้อ่ะ....

Comment

ช่ายๆๆๆ แต่ผมพึ่งไปซื้อ HDD 320 G WD มาเลย มันก็ถูกดี แต่ของไหน คนซื้อ เยอะ ร้าน JIB มันจะขึ้นราคาทันทีเลยครับ

บริการ ห่วยด้วย แม่งHDD แพงวงจร ดำ บอกว่าเราทำ กูพึงซื้อไปเหมือนวาน เอามาให้มันดู บอกว่า ของซีเกต ไม่เห็นเป็นเลย มันบอกว่า WD เป็นแบบนี้อยู่แล้ว โอนไปให้ SYNNEX เลยเราเป็นลูกค้าต้องเดิน ไปหาเอง เตี้ยว่ะ

Comment

เหอๆ จิบมันเสียค่าที่เยอะฮะเลยขายแพง(จริงหรอนั่น)
                      จะซื้อก็ไปร้านอื่นเถอะครับ

Comment

ผมว่านะ มันก็แล้วความพึ่งพอใจ ถ้ามีเวลา ก็เดินๆหาดูอ่าครับ

Comment

Busitek ราคาตามเว็ปเลย ยุติธรรมด้วย

Comment

มีเวลาก็เดินดูเรื่อยๆครับ

Comment

ร้านไหนแนะนำครับ

Comment

Working...
                              X