Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไครใช้ ALTHON II X2 250 Clock ได้เท่าไรเอามาโชวกันหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไครใช้ ALTHON II X2 250 Clock ได้เท่าไรเอามาโชวกันหน่อย

โชวหน่อยครับอยากรู้ว่ามันสูงสุดได้เท่าไรน่ะ ชาว x2 250

ดัน ๆ ไป

Comment

มีแต่ Altlon II X240 ได้ไหมครับ Full ไม่เกิน 50
      [IMG][/IMG]
      Last edited by pnserver; 15 Aug 2009, 10:49:33.

Comment

รอถอยก่อนนะ

Comment

มารอดู X250+DD3+asus evo

Comment

240 ขอแรงด้วยคนนะครับ

Comment

ผมได้แค่3.3 เอง
              บอกหน่อยครับต้องทำไงให้ได้เยอะกว่านี้
              Last edited by bondsf50; 15 Aug 2009, 13:15:17.

Comment

Originally posted by bondsf50 View Post
                ผมได้แค่3.3 เอง
                บอกหน่อยครับต้องทำไงให้ได้เยอะกว่านี้
                3.3 นี่มันตัวไหนเหรอครับ ให้สูตรไรเหรอครับ

Comment

sigpic
                  -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                  -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                  งดแรงชั่วคราว

Comment

โอ้วแรงจริงๆๆครับ

ของผมได้แค่นี้เองอยากเหมือนท่าน tor_za ทำยังไงอ่ะ
                    Last edited by bondsf50; 15 Aug 2009, 15:29:09.

Comment

Originally posted by tor_za View Post

มันต้องแบบนี้ ซิครับท่าน
                      มีหลักฐานยืนยันว่า ของจริง อิอิ

Comment

Comment

Originally posted by bondsf50 View Post
                          โอ้วแรงจริงๆๆครับ

ของผมได้แค่นี้เองอยากเหมือนท่าน tor_za ทำยังไงอ่ะ
                          ผมลากไปได้เยอะ แต่ตอนนี้ใช้งานจริงอยู่แค่นี้เอง เปิดมาเกือบจะเดือนนึงยังไม่ได้ปิดเครื่องเลย อิอิ

ที่ลากไม่เยอะเพราะว่าเคสมันบาง

sigpic
                          -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                          -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                          งดแรงชั่วคราว

Comment

ขอบคุณครับท่าน tor_za

Comment

สวัสดีชาวแก๊งค์ ทูเอ็กส์ทู

อยากรันไอ้เจ้านี่มานาน แต่ไหงคะแนนมัน บ่ ออก? เอิ๊กๆ

อันนี้ก็ 3.7 นิ่งแล้ว ใช้งานได้ไม่มีปัญหา และคงได้แค่นี้

Comment

Working...
                              X