Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไครใช้ ALTHON II X2 250 Clock ได้เท่าไรเอามาโชวกันหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by pann View Post
    สวัสดีชาวแก๊งค์ ทูเอ็กส์ทู

อยากรันไอ้เจ้านี่มานาน แต่ไหงคะแนนมัน บ่ ออก? เอิ๊กๆ

อันนี้ก็ 3.7 นิ่งแล้ว ใช้งานได้ไม่มีปัญหา และคงได้แค่นี้
    ลองโหลด

Futuremark_SystemInfo_Hotfix_Feb08_installer

3DMark_Vantage_v101_hotfix_installer

มาลงดูครับ
    sigpic
    -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
    งดแรงชั่วคราว

Comment

Originally posted by tor_za View Post
      ลองโหลด

Futuremark_SystemInfo_Hotfix_Feb08_installer

3DMark_Vantage_v101_hotfix_installer

มาลงดูครับ
      ไม่ออกแหะ ท่านต่อ

ลงตัวใดตัวนึง รึว่าต้องลงทั้ง 2 ตัว พอดีลงแต่ตัว 3DMark_Vantage_v101_hotfix ตัวเดียว ^ ^

ไปข้างนอกก่อนครับ เดี๋ยวค่อยมาแก้ปัญหา แต่ว่าระหว่างรันแต่ละฉาก เห็น เฟรมเรต ตัวเองแล้วอนาถจิต - -"

Comment

ของผมขึ้นมาได้นิดหน่อยพอหอมปากหอมคอครับอิอิ ไฟเดิม ซิงค์เดิมตามลายเซ็นเลยครับ

Comment

http://valid.canardpc.com/show_oc.php?id=655933

Comment

ไม ไฟ น้อยจังง่ะ

Comment

ว่าจะซื้ออยู่ กำลังคิดว่าจะเอา 240 รึ 250 ดีหว่า ราคา***งกันเยอะ

ดูไปดูมาไม่ทิ้งกันมาก 240ดีกว่าแฮะ

ว่าแต่คุณต่อ Gview คุณใส่ กิ๊ก ตัวสั้นใช่มั้ยนั่น

รบกวนถามนิดนึงว่าใส่ Asrock 780GM-LE ได้ใช่มั้ยครับ? จะจัดคอมให้น้องพอดี

Comment

ขอยืมรูปจากอีกกระทู้มาอวดอีกที

Comment

อืมได้มาอีหน่อยละ ทะลุ 4GHz มานิดนึง

Comment

Originally posted by DarkXero View Post
                    อืมได้มาอีหน่อยละ ทะลุ 4GHz มานิดนึง
                    แรงจริงๆท่าน

Comment

โอ็วท่านแรงมากสุดยอดเลย

Comment

x3 720 ชักน้อยใจแล้ว
                        เอ้า
                        ดันจ้า

Comment

Originally posted by xexalskyline View Post
                          ว่าจะซื้ออยู่ กำลังคิดว่าจะเอา 240 รึ 250 ดีหว่า ราคา************งกันเยอะ

ดูไปดูมาไม่ทิ้งกันมาก 240ดีกว่าแฮะ

ว่าแต่คุณต่อ Gview คุณใส่ กิ๊ก ตัวสั้นใช่มั้ยนั่น

รบกวนถามนิดนึงว่าใส่ Asrock 780GM-LE ได้ใช่มั้ยครับ? จะจัดคอมให้น้องพอดี
                          ใช่ครับ

ใส่ได้
                          sigpic
                          -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                          -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                          งดแรงชั่วคราว

Comment

Originally posted by DarkXero View Post
                            ลอง Pi32 M 2หัว โชว์หน่อยครับท่าน อิอิ ผ่านปุ๊บสิ้นเดือนนี้สอยเลยครับ

Comment

Originally posted by Coreแข็งDuo View Post
                              ลอง Pi32 M 2หัว โชว์หน่อยครับท่าน อิอิ ผ่านปุ๊บสิ้นเดือนนี้สอยเลยครับ
                              ซื้อเลยท่าน 250

Comment

Originally posted by niCe_guY View Post
                                ซื้อเลยท่าน 250
                                อยากจะจัดครับพี่ ต้องดูจำนวนตังค์ในกระเป๋า(แฟน) ก่อนครับ 55555555+

Comment

Working...
                                X