Announcement

Collapse
No announcement yet.

OC อยากเอาให้ดึงประสิทธิภาพกาดจอออกมาให้คุ้มสุด สวย Windows7 หรือXp ดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OC อยากเอาให้ดึงประสิทธิภาพกาดจอออกมาให้คุ้มสุด สวย Windows7 หรือXp ดีคับ

64บิทนี่ดีทุกอย่างป่ะคับคือผมใส่แรมเต็ม8GBเต็ม
    - -"
    ใจอยากกลับมาXP นะคับแต่ใช้ 7 มาเป็น3เดือนแล้วงะ
    - -"
    คืออยากรู้ว่าเทพๆOC ส่วนมากเขาเล่น Windowsไรกัน

ลายเซ็นใหญ่

Comment

ผมไม่เทพ ผมเล่น XP ครับ

Comment

ผมว่า xp 64 bit มันหาโปรแกรม ยาก สำหรับ ผมนะ
        หรือผมไม่รู้แหล่งก็ไม่รู้ msn ก็ต้องไปใช้รุ่นเก่า
        ไม่รู้สิ ผมใช้ vista64bit okดีอ่ะ ณ ตอนนี้

รอ 7 ให้ออกมาอย่างเป็นทางการ แล้วค่อยใช้

ผมว่า ใช้ 7 คุ้นแล้ว ก็ 7 ไปเหอะ

Comment

ไม่เทพนะครับ แต่ก็เริ่มกับ W7 มาหลายเดือนแล้วเหมือนกัน

XP จะ Compat กับ Benchmark มากกว่า 7 ครับ

แต่ก็มีบางตัวที่ต้องใช้ Vista+ เช่น Vantage

ผมว่าประสิทธิภาพการ์ดบน XP / 7 ก็เหมือนๆ กันครับ แต่ก็อย่างว่า คงต้องให้เวลาทีมเขียนไดร์เวอร์นิดหนึ่ง เพราะ 7 มันยังใหม่มากๆ ตอนนี้ยังไม่ออก RTM มาเลย ได้แค่นี้ก็ถือว่า OK แล้วครับ

Comment

ผมใช้ Windows7 อยู่เหมือนกันครับ
            ก็โอเคนะครับ..

Comment

Working...
            X