Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI ส่วนมากใช้โปรแกรมไรOC คับ หรือใช้ ในไดเวอร์ที่มากะมานเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATI ส่วนมากใช้โปรแกรมไรOC คับ หรือใช้ ในไดเวอร์ที่มากะมานเลย

แนะนำทีคับ

Riva Tuner

Comment

ocผ่านdriverก็ได้ครับแต่coreมันจะวิ่งไม่เต็มตลอดเวลานะเพราะเป็นโหมดประหยัดพลังงานของมัน ถ้าอยากให้วิ่งเต็มก็ตามท่านข้างบน

Comment

RBE

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          Riva Tuner

Comment

Riva สเถียนสุดแล้วคับ

Comment

GPU-Z เซฟไบออสจากการ์จอเก็บไว้
              REB 1.21 ปรับแต่งไบออสตามใจชอบ ทั้ง GPU MEM และพัดลม หรือโลหดเอาจาก GPU Database www.techpowerup.com
              Winflash แฟลชไบออส

หรือถ้ายังใหม่ก็ใช้ Rivatuner หรือ จาก CC ครับ จะได้ไม่เสี่ยง

Comment

มาหาความรู้ครับ

Comment

ขอบคุงมากครับ

Comment

ของผมเล่น สามตัวเลย CCC เอาไว้ OC
                    Riva Tuner เอาไว้ปรับพัดลม กับดูความร้อนต่างๆ
                    SmartDoc ผมใช้การ์ดจอ ASUS เอาไว้ปรับไฟเพิ่มให้กับการ์ดจอ

Comment

*0*โหดกันจริงOCการ์ดด้วยอิอิ
                      สนับสนุนให้คนไทยOC การ์ดจอ เพราะผมจะได้มีการ์ดที่ตระกั่วลอยไว้ซ่อมขาย.

Comment

ใช้แต่ EVGA Precision ง่ายๆสบายๆไม่เรื่องมาก ลากๆมั่วๆอย่างเดียว
                        ไม่ค่อยใช้ Riva เพราะไม่ได้ mip map อะไร จริงๆทำไม่เป็น อิอิ กำ

Comment

ลายเซ็นใหญ่มากครับ

Comment

Working...
                          X