Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ด AGP Universal อันไหนดีครับสเปคคอมผมเก่านะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

FX5500 เอาเป็น FX5900 ได้ป่ะครับจะได้แรงกว่าเดิมอีก

Comment

ไม่เชื่อนายลองคลิกลิ้งที่เขาโพสดูดิ เราใช้อยู่

Comment

แล้วแต่คนชอบครับ ไปและ ฝันเยิ้มๆ

Comment

คอมผมใส่ก็คงไม่รุ่งเท่าไหร่หรอกดูสเปคสิไม่น่าจะรุ่งเลย
          AMD Duron 650 MHz
          376 MB SDRAM
          SiS 6326DVD VGA 2X AGP
          DVD ROM

Comment

กำลังเล็ง CPU กับการ์ดจออยู่

Comment

จ่าเล่น intel หรือ AMD หละ

Comment

นายก็เอาบอร์ด S462 ของนายไปเปลี่ยน CPU ได้หนิ แนะนำCpu Amd Athlon Xp 2500+ Speed 1.82 Ghz ใส่บอร์ดนายได้ แรงดีด้วยนะ ราคาประมาณ 700-800 บาทอะ แต่เรื่องแรมอ่านะ พยายามหา 256 ใส่สักตัว ที่เหลือ ใส่ 128 ไปสัก2ช่อง ช่องเสียบแรมของนายมีสามช่องใช่ปะหละ ไปหาดูมือสองเอาอะ
                หรือไปหาที่ลิ้งนี้ก็ได้ http://com.thaisecondhand.com/main.php?catid=1148

Comment

Working...
                X