overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 36
    OverclockZone Member

Talking ใครเล่นเกมส์นี้จบแล้งบ้างช่วยให้คะแนนหน่อยคับ " ASSASSIN'S CREED "

กะว่าจะซื้อมาเล่นถ้าเฉลี่ยแล้วพี่น้องให้คะแนนเกิน7/10คับ

OverclockZone Member Kills.. Max-Wall's Avatar
    somewhere u never know

ผมให้ 8 ครับ

OverclockZone Member KITJ's Avatar

6/10

ผมคนขาย
    ให้ 10 เลยครับ
    แหะๆ...
    ล้อเล่นน่ะครับ

OverclockZone Member Gatay's Avatar

7/10 กราฟฟิคสวย ... แต่ภารกิจมันซ้ำซากไปหน่อยนะ

Talking

ภารกิจซ้ำซากเหมือน Farcry2 รึเปล่าครับ

OverclockZone Member napart0424's Avatar

จะเล่นเกมส์อะไรต้องดูที่คะแนนหรอครับ

บางเกมส์ อยู่นอกกระแสไม่ดัง ยังเล่นสนุกกว่าบางเกมที่คะแนน 8-10 อีกครับ

OverclockZone Member i am art's Avatar

คะแนนไม่มีผลหรอกครับ ถึงเกมนี้จะมีคนให้เต็ม 10 แต่ถ้าคุณได้เล่นแล้วไม่ชอบมันก็คือไม่ชอบ

ผมว่าลองหามาเล่นเลยครับโหลดมาก่อนก็ได้ถ้าชอบก็หาของแท้มาเก็บสะสม

ผมคงไม่ให้คะแนนครับแต่ผมจะบอกว่าเกมนี้ผมชอบครับ

OverclockZone Member kalypso's Avatar

เกมนี้เป็นอีกเกมที่ผมชอบครับ
    ไม่ให้คะแนน ต้องลองเล่นเองถึงจะรู้ครับ

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    27/10/62 ทริป อุดรฯ , หนองคาย , เวียงจันทน์

7/10

OverclockZone Member Joelshi's Avatar

ไม่จำเป็นเสมอหรอกครับว่าคะแนนดีงี้ต้องหามาเล่น

เพียงแต่ว่ามันช่วยทำให้เราตัดสินใจอะไรๆได้ง่ายขึ้น

บางเกมอย่าง legendary ดูหน้าปกแล้วน่าเล่นใช้ได้
    พอเห็นคะแนนจากรีวิวทั่วๆไป ก็เลิกคิดที่จะหยิบมาเล่นเลยครับ

แต่ assassin creed นี้ คะแนนก็เยอะ คนชอบก็เยอะ

ผมลองมาเล่นแต่กลับไม่ชอบ เพราะว่าไม่ใช่แนว

สรุปแล้วผมว่าโหลดมาลองเล่นดูดีกว่า ถ้าติดใจก็สนับสนุนของแท้คับ
    ส่วนตัวให้ 7.5 ครับ ภารกิจล้วงกระเป๋าน่าเบื่อได้ใจ

OverclockZone Member u4506468's Avatar

กราฟฟิค 8.5/10 : ภาพสวยดี ฉากกว้างขวาง ผู้คนเป็นธรรมชาติ
    การเล่น 8/10 : แหวกแนวดี แค่ฆ่าคน ๆ เดียวก็ผ่านฉากได้ แต่จะติหน่อยตรงเก็บข้อมูล อาจจะซ้ำซากหน่อย
    เสียงดนตรี 7/10 : ผมว่าเพราะนะ แต่ไม่รู้เหมือนกันหูไม่เทพ
    เนื้อเรื่อง 9/10 : เป็นขั้นเป็นตอนดี เหมือนดูหนังเรื่องนึง และสำคัญ พระเอกเท่โคตร (ไม่รู้ช่วงนี้มันฮิตสวมฮู้ดกันรึเปล่าเห็น Prototype จะฮู้ดดำ ไอ้ Altair นี่ฮู้ดขาว)

สรุปแล้ว น่าเล่นครับขอตินิดนึงตรงฉากจบ ทำได้บัดซบมาก

OverclockZone Member eliwodkung's Avatar

ส่วนตัวไม่สนใจคะแนน Review เกมเท่าไรครับ จะสนุกไม่สนุกมันต้องลองเล่นด้วยตัวเอง ^^

OverclockZone Member napart0424's Avatar

เห็นด้วยครับ

ต้องถามตัวเองก่อนว่าชอบแนวไหนน่ะครับ

OverclockZone Member arito's Avatar

ภาพสวย เคลื่อนไหวดี ปีนป่ายตามตึก ลอบฆ่า แหวกว่ายในฝูงชน แล้วหาที่แอบ ขึ้นสูง โดนลงกองฟางเพื่อซ่อนตัว
    เวลาสู้ต้องรอจังหวะโต้กลับดีๆ ถ้าทหารมาเยอะๆ สู้ไม่ไหว หนีลูกเดียว แล้วค่อยซ่อนตัว

ชอบไหมละคับแบบนี้อ่ะ ถ้าชอบก็ไปหามาเล่นได้เลย คะนงคะแนนไร้สาระไม่ต้องไปสนใจหรอก ถ้าชอบแนวนี้ ก็ซื้อลย

แต่ข้อเสียคือ กด skip ฉากคุยกันไม่ได้ และภารกิจที่ต้องทำซ้ำๆในทุกๆเมือง

OverclockZone Member Domino's Avatar

ผมเล่นแผ่นผีจบแล้วไปซื้อของจริงมาเก้บไว้ บอกได้เท่านี้ครับ

OverclockZone Member garlic's Avatar

6/10
    ซ้ำซาก จำเจ ภาพสวยอย่างเดียว

OverclockZone Member CannavaroJ's Avatar
    บนโลกอันกว้างใหญ่ใบนี้...

เห็นมีคนทำ Review ไปแล้วนี้ครับ ลองไปหาดูครับในสารบัญห้อง Review

OverclockZone Member 645ci's Avatar

เต็ม10 ให้แค่ 7 คับ
    ระบบการเล่นดี ให้ไป 2.5 - กราฟฟิกเยี่ยม เอาไป 2.5 - AI แจ่ม เอาไป 2 โหดไปนิด - ภารกิจซ้ำๆซากๆ - 3 ///// ระบบคะแนนแปลกๆ 555+

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks