Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่นเกมส์นี้จบแล้งบ้างช่วยให้คะแนนหน่อยคับ " ASSASSIN'S CREED "

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แนว Open World ให้ Fallout ไม่ดีกว่าหรอครับ?
    ยกตัวอย่าง Fallout3 ผมให้ 9.5/10
    หักไป 0.5 เพราะบัคมากมายเหลือเกิน

แต่อย่างว่าละครับ แต่ละคนชอบไม่เหมือนกัน
    ที่ผมบอกว่าซ้ำซากจำเจเพราะมันเป็นความรู้สึกของผม
    จุดประสงค์ของ จขกท.เค้าต้องการให้ Commentor แต่ละคนให้คะแนน
    ดังนั้นความเห็นมันก็ปะปนกันไป มีทั้งคนที่ชอบและไม่ชอบ
    แต่ที่ระบุไปว่า "ซ้ำซาก" เพราะเดี๋ยวมีคนสงสัยว่าทำไมผมให้คะแนนน้อยจัง

Comment

โลกเปิดเหมือนกันแต่มันคนละแนวกันนะครับ Fallout3 ผมก็ชอบมากกว่าแต่มันไปทาง rpg ASSASSIN'S CREED มันไม่ rpg เลยนะ ไอ้พวกภาระกิจซ้ำซาก ใน100เกมส์ ผมยังไม่เคยเห็นเกิน10เกมส์ที่กล้าพูดได้ว่าไม่ซ้ำซาก

Comment

ถ้าชอบแนวซุ่มๆซ่อนๆก็สนุกดีครับ มันท้าทายดีว่าจะฆ่ายังไงให้เงียบที่สุด
        เห้นในยูทูปเค้าฆ่าเป้าหมายกันแบบไม่มีcity alertด้วย อดทนมากๆ ไอ้เรานี่เห็นหน้าก็โดดจ้วงเลย
        ให้8/10 หักคะแนน 1 ภารกิจมันเดิมๆ พอเล่นไปหลังๆเริ่มเบื่อ 2 นักฆ่าในตำนานว่ายน้ำไม่เป็น

Comment

ซ้ำซากไปนิด แต่สนุกใช้ได้ ด่านกว้าง วิวสวย ไม่มีซับไตเติ้ล ข้ามคัทซีนไม่ได้ ระบบการต่อสู้สนุก ท่วงท่างดงาม เคลื่อนไหวเป็นธรรมชาติ ระบบภายในเกมแปลกใหม่ ภารกิจเยอะ ได้ใต่หลังคาใต่กำแพง กินสเป็กไปนิด พระเอกว่ายน้ำไม่เป็น - - จบครับ หุๆๆ

ผมให้ 7/10 ฟันเฟริม!!
          Last edited by nanoro; 17 Aug 2009, 14:17:37.

Comment

ห้ามพลาดเลยเกมนี้

Comment

ห้ามพลาดจริงครับ ผมว่าบางคนไปตามเกมมากเกินไป เช่นเจอทหารก็หนี หาที่หลบเข้ากองฟาง มันก็เลยน่าเบื่อ

ผมนี่สู้หมดครับ มาเยอะๆ รอจังหวะดีๆก็สู้ไหว กระโดดเสียบคอนี่มันมากๆ (ในเกมนะครับ อย่าเอามาใช้กับชีวิตจริงนะ) ทหารเฝ้าหอคอยนี่ผมโดดเสียบหมด อิๆ

ผมให้ 9/10 เลย หาย 1 คะแนน เพราะไม่มี subtitle

รอภาค2อยากเล่นมากๆ แต่ไม่รู้คอมจะไหวเปล่า

Comment

Working...
              X