Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่นเกมส์นี้จบแล้งบ้างช่วยให้คะแนนหน่อยคับ " ASSASSIN'S CREED "

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่นเกมส์นี้จบแล้งบ้างช่วยให้คะแนนหน่อยคับ " ASSASSIN'S CREED "

กะว่าจะซื้อมาเล่นถ้าเฉลี่ยแล้วพี่น้องให้คะแนนเกิน7/10คับ

ผมให้ 8 ครับ

Comment

6/10

Comment

ผมคนขาย
        ให้ 10 เลยครับ
        แหะๆ...
        ล้อเล่นน่ะครับ

Comment

7/10 กราฟฟิคสวย ... แต่ภารกิจมันซ้ำซากไปหน่อยนะ

Comment

ภารกิจซ้ำซากเหมือน Farcry2 รึเปล่าครับ

Comment

จะเล่นเกมส์อะไรต้องดูที่คะแนนหรอครับ

บางเกมส์ อยู่นอกกระแสไม่ดัง ยังเล่นสนุกกว่าบางเกมที่คะแนน 8-10 อีกครับ

Comment

คะแนนไม่มีผลหรอกครับ ถึงเกมนี้จะมีคนให้เต็ม 10 แต่ถ้าคุณได้เล่นแล้วไม่ชอบมันก็คือไม่ชอบ

ผมว่าลองหามาเล่นเลยครับโหลดมาก่อนก็ได้ถ้าชอบก็หาของแท้มาเก็บสะสม

ผมคงไม่ให้คะแนนครับแต่ผมจะบอกว่าเกมนี้ผมชอบครับ

Comment

เกมนี้เป็นอีกเกมที่ผมชอบครับ
                  ไม่ให้คะแนน ต้องลองเล่นเองถึงจะรู้ครับ

Comment

7/10

Comment

8.0/10

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=525591

Comment

ไม่จำเป็นเสมอหรอกครับว่าคะแนนดีงี้ต้องหามาเล่น

เพียงแต่ว่ามันช่วยทำให้เราตัดสินใจอะไรๆได้ง่ายขึ้น

บางเกมอย่าง legendary ดูหน้าปกแล้วน่าเล่นใช้ได้
                        พอเห็นคะแนนจากรีวิวทั่วๆไป ก็เลิกคิดที่จะหยิบมาเล่นเลยครับ

แต่ assassin creed นี้ คะแนนก็เยอะ คนชอบก็เยอะ

ผมลองมาเล่นแต่กลับไม่ชอบ เพราะว่าไม่ใช่แนว

สรุปแล้วผมว่าโหลดมาลองเล่นดูดีกว่า ถ้าติดใจก็สนับสนุนของแท้คับ
                        ส่วนตัวให้ 7.5 ครับ ภารกิจล้วงกระเป๋าน่าเบื่อได้ใจ

Comment

กราฟฟิค 8.5/10 : ภาพสวยดี ฉากกว้างขวาง ผู้คนเป็นธรรมชาติ
                          การเล่น 8/10 : แหวกแนวดี แค่ฆ่าคน ๆ เดียวก็ผ่านฉากได้ แต่จะติหน่อยตรงเก็บข้อมูล อาจจะซ้ำซากหน่อย
                          เสียงดนตรี 7/10 : ผมว่าเพราะนะ แต่ไม่รู้เหมือนกันหูไม่เทพ
                          เนื้อเรื่อง 9/10 : เป็นขั้นเป็นตอนดี เหมือนดูหนังเรื่องนึง และสำคัญ พระเอกเท่โคตร (ไม่รู้ช่วงนี้มันฮิตสวมฮู้ดกันรึเปล่าเห็น Prototype จะฮู้ดดำ ไอ้ Altair นี่ฮู้ดขาว)

สรุปแล้ว น่าเล่นครับขอตินิดนึงตรงฉากจบ ทำได้บัดซบมาก

Comment

ส่วนตัวไม่สนใจคะแนน Review เกมเท่าไรครับ จะสนุกไม่สนุกมันต้องลองเล่นด้วยตัวเอง ^^

Comment

เห็นด้วยครับ

ต้องถามตัวเองก่อนว่าชอบแนวไหนน่ะครับ

Comment

Working...
                              X