คือคอมพ์ผมใช้ wireless อ่ะครับ ปกติจะเล่นเน็ทโดยผ่าน wireless adapter ในเครื่อง
ปัญหาคือผมซื้อ USB wifi มาเพื่อจะเล่น Kai(เพื่อเชื่อมต่อให้ PSP สามารถเล่นเกมส์ออนไลน์ได้) แต่มันจะทำงานทับกับ wireless adapter ในเครื่อง

คำถามนะครับ
1. มีวิธีต่อเน็ทผ่าน wireless adapter ในเครื่อง แล้วใช้ usb wifi เชื่อมต่อกับ psp อีกทีไหมครับ
2. ถ้าผมใช้ usb wifi ต่อเน็ทแล้ว ผมยังจะใช้มันเชื่อมต่อกับ psp ได้ไหมครับ
3. 2 วีธีข้างบนนี้ วิธีไหนเหมาะกับการเล่น kai มากกว่ากันครับ (สมมติใช้ได้ทั้ง 2 กรณี)

ปล.ไม่ทราบว่าตั้งถูกหมวดหรือเปล่า ถ้าผิดก็ขอโทษด้วยนะครับ