Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ Altec Lansing VS2421 บ้างครับ ผมอยากถามเกี่ยวกับตัวปรับเสียง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ Altec Lansing VS2421 บ้างครับ ผมอยากถามเกี่ยวกับตัวปรับเสียง

ใครใช้ Altec Lansing VS2421 บ้างครับ ผมอยากถามเกี่ยวกับตัวปรับเสียง

คือว่าผมอยากรู้ว่า ช่องเสียบ MIC OUT นี่มันเอาไว้เสียบสายสัญญาณใช่ไหมครับ

ผู้รู้ช่วยตอบทีครับ ผมอยากรู้อ่ะครับ
    Attached Files
    Last edited by carbon_za; 15 Aug 2009, 23:34:04.

ไม่มีคนตอบเลยแฮะ

Comment

ไม่เคยใช้รูนี้อ่ะ อยากรู้เหมือนกัน ใช้แต่รูที่เสียบหูฟังด้านซ้าย
      แต่คิดว่าเป็นสายสัญญาณที่ต่อออก นำสัญญาณจากรูเสียบไม์ค์อีกดานนึง เข้าเครื่องอ่ะเพราะ แจคไมค์หลังเคร่ืองมันไกล
      รึป่าวหว่า

Comment

รอผู้รู้มาตอบต่อไป

Comment

รอคำตอบด้วยครับ ใช้รุ่นนี้อยู่ ไม่พ้น burn ซักที 55+

Comment

แล้วเวลา Brun เข้าที่ ใช้เวลากี่ชั่วโมงอ่ะรับ

Comment

อยากรู้เหมือนกันครับ
              กำลังตัดสินใน 4121 and 2421

Comment

ไม่เคยใช้รู AUX ครับ แต่มาช่วยยืนยันว่า หลายๆคนที่มาฟังลำโพงชุดนี้ กับ x-fi หลายๆคน ต้องหันมาถามว่า ทำไมเสียงมันดีจังว่ะ.........

Comment

Working...
                X