Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 4870 ช่วยดูความร้อนหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 4870 ช่วยดูความร้อนหน่อยครับ

XFX 4870 ของผม ช่วยดูความร้อนหน่อยครับ

รันหน้าเดสท๊อปธรรมดา ยังไม่ได้เข้าโปแกรมไรเลย อุณหภูมิขึ้น 53-55 องศา

ไม่ทราบว่าปกติหรือป่าวครับ

เวงและ มีจุดเขียวๆ ขึ้นอีก !!
    Last edited by wuthooza; 11 Aug 2010, 22:35:55.

Comment

ปกติ ครับถ้าไม่ทำอะไรเลย แล้วพัดลมท่านปรับยังครับ ไม่ปรับร้อนครับ

Comment

Originally posted by OTARO View Post
        ปกติ ครับถ้าไม่ทำอะไรเลย แล้วพัดลมท่านปรับยังครับ ไม่ปรับร้อนครับ
        ปรับ 45% ครับ

เรื่องอุณหภูมิจบครับ

แต่ไอ้จุดเขียว กระพริบๆ นี่ดิไม่จบ

Comment

จะเอาไปเคลม Asys ละเหรอ
          ร้อนแค่นั้นเอง คิคิคิ
          ลอง Update Driver VGA ดู

Comment

..
            Last edited by wuthooza; 11 Aug 2010, 22:36:26.

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              จะเอาไปเคลม Asys ละเหรอ
              ร้อนแค่นั้นเอง คิคิคิ
              ลอง Update Driver VGA ดู
              มันขึ้นจุดเขียวอ่ะท่าน เสียไมเนี่ย อย่างเงี้ยอ่ะ

Comment

ใช้รุ่นเดียวกัน พัดลม 35% Idle 53 องศาC ครับ ผมว่าของท่านก็ปกตินะ คงไม่หนีกันมาก วิ่งขึ้น-ลงราวๆ นี้แหละครับ

Comment

อย่างงี้เสียไหมเนี่ย ช่วยดูหน่อย
                  Attached Files

Comment

ปกติครับ

Comment

ลองถอดไดรเวอร์ออกให้เกลี้ยงหมดจด แล้วลงไดรเวอร์ใหม่ดู

Comment

Originally posted by _d View Post
                        ลองถอดไดรเวอร์ออกให้เกลี้ยงหมดจด แล้วลงไดรเวอร์ใหม่ดู

ลองรื้อแล้วลงใหม่ 3-4 รอบแล้วครับ ทั้ง 9.2/9.5/9.7

Comment

ดันหน่อย

Comment

พังแล้วแน่นอน ครับฟันธง ตอนเคลมบอกว่าภาพเละ จบครับ

Comment

Originally posted by Dark Avenger MX View Post
                              พังแล้วแน่นอน ครับฟันธง ตอนเคลมบอกว่าภาพเละ จบครับ

งานเข้า !!

Comment

Working...
                              X