Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องรีบซื้อโน๊ตบุค งบ 20000+-3000 เข้ามา...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

G450 / T6600 คุ้มที่สุดสำหรับผมแล้วหล่ะคับ

ผมถามหน่อยตามกะทู็ปักหมุด โปรแกรมที่เทส CPU กับ Vga หนักๆ นี่ใช้โปรอะไรกันคับ จะได้เอาไปลองตอนซื้อ

Comment

ลองดู Acer aspire 5738ZG ถูกกว่าอีก กะลังมาแรง...

Comment

5738ZG มาแรงจริงๆ ครับ อิๆ

ถ้าขืนเอา CPU ซัก T6600 หรือ P8400 ลงนี่ พวก 4736G ขายไม่ออกแหงๆ

Comment

ไม่มี ใครแนะนำ Hp compaq มั่งเลยหรอออ

Comment

HP Compaq ขอเป็นงบ 25,000 นะครับ

จะได้แนะนำ Business 4410s ให้ ซึ่งคนใช้งานส่วนใหญ่จะชอบ แต่ยูสเซอร์ที่เน้นมัลติมีเดียจะเกลียด (ฮา)

Comment

ครับผม

สอย G450 / T6600 มานานแล้วครับ รวมภาษีีจ่ายป 21,900

ไม่สวยแต่คุ้ม ร้อนไปนิดด้วย บานพับจอไม่ค่อยด้วย ผมเน้นใช้งานไม่เป็นไร

เกือบลืมไปเลย แอบแวะมาปิดกระทู้

Comment

แวะมาดันกระทู้ยินดีกับโน้ตบุ๊คใหม่ครับ อิอิ

Comment

Working...
                X