Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดเครื่องทุกครั้ง วินโดว์จะขึ้นหน้าต่าง Explore ของ MyDocuments ทุกครั้ง..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดเครื่องทุกครั้ง วินโดว์จะขึ้นหน้าต่าง Explore ของ MyDocuments ทุกครั้ง..

ครับจะขึ้นหน้าต่างนี้มาทุกครั้งไม่รู้ว่าต้องแก้ไงครับ.. ขอบคุณครับ..

มันก็มีวิธีการตรวจสอบค่อนข้างหลายวิธีนะครับ แต่เอาที่ส่วนมากเขาใช้กันดีกว่าเนอะ เข้าที่ msconfig แล้วลองเช็คในส่วนของ startup ดูก่อนนะครับ ว่ามันมีไอ้ตัวที่คุณว่ามันโผล่ขึ้นมาบ้างหรือเปล่า ถ้าเจอก็ตรงประเด็นเลย ปิดมันซะก็จบ ถ้าไม่เจอค่อยมาว่ากันอีกที ลองดูเน้อ....

Comment

msconfig ก็ลองหาดูแล้วเน้อ.. แต่ไม่เจอก็ไม่แน่ใจว่าเราหาไม่เจอเองหรือเปล่า เพราะในนี้มันไม่ค่อยจะบอกตัวตรงเท่าไหร่ จะลองดูอีกที THK..

Comment

ไวรัสแน่เลย อิอิ

Comment

Originally posted by 999999999tt View Post
          ไวรัสแน่เลย อิอิ
          New..!!! Virus MyDocuments...

Comment

Working...
          X