Announcement

Collapse
No announcement yet.

น้องใหม่ขอคำชี้แนะเรื่องเกม sniper elite

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• น้องใหม่ขอคำชี้แนะเรื่องเกม sniper elite

ผมเล่นถึงด่านโรงงานนิวเคีลย ผ่านมาถึงobjective4 แต่ไปต่อไม่ได้ ใครเล่นด่านนี้จบแล้วรบกวนหน่อยนะครับ

ตามที่ตอบไปใน Pm นะครับ ติดตรงไหนถามได้ครับ

ตอนนี้ผมลงเกมเล่นอีกรอบแล้ว

เดี๋ยวถึงด่านสุดท้ายจะสอนยิง 1,117 เมตรให้ สุดๆแล้ว...............
    Last edited by bee12345; 17 Aug 2009, 15:12:19.

Comment

ตอนนี้ผ่านด่านนิวเคลียมาแล้วครับ มาถึงด่านที่มีภาระกิจเกี่ยวกับมอเตอร์ไซด์สามคัน ผมผ่านไปobjective2แล้ว แต่เหลือมอเตอร์ไวซด์อีกคัน ไม่ผ่านสักที ต้องไปจัดการมอเตอร์ไซด์ยังไงครับ

Comment

Originally posted by heartbook View Post
        ตอนนี้ผ่านด่านนิวเคลียมาแล้วครับ มาถึงด่านที่มีภาระกิจเกี่ยวกับมอเตอร์ไซด์สามคัน ผมผ่านไปobjective2แล้ว แต่เหลือมอเตอร์ไวซด์อีกคัน ไม่ผ่านสักที ต้องไปจัดการมอเตอร์ไซด์ยังไงครับ
        ขึง trip wire ที่จุดสีเหลือง 1 ตัว แล้วเดินตามจุดสีแดงไปจัดการคันที่ 2 และ 3 พอเดินเข้าไปในห้อง จะมีมอไซค์จอดอยู่ 2 คัน คันทางขวามือปล่อยมันไป หรือจะยิงก็ได้ ยังไงมันก็ไประเบิดอยู่ดี ให้ยิงคันที่อยู่ด้านซ้ายมือ และ ออกไปยิงคันที่ 3 ซึ่งอยู่ นอกห้องทางซ้ายมือ

ปล.ให้ระวังคันที่ 2 ให้ดี ระวังจะยิงไม่ทัน คันที่ 3 สบายมากเพราะมันจะขึ้นรถช้า ทางที่ดีก่อนเข้าห้องปาระเบิดไปซัก 1-2 ลูก

Last edited by bee12345; 17 Aug 2009, 16:22:56.

Comment

Working...
        X