Announcement

Collapse
No announcement yet.

LCD 21.5" มีตัวเลือกเยอะไหม?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LCD 21.5" มีตัวเลือกเยอะไหม?

งบไม่เกิน 6000
    ขอคำแนะนำหน่อยครับ
    ส่วนมากเล่นเกม ดูหนัง

น่าจะเล่น 22.5 ไม่ก็ 23.5 นะ จะดีกว่า

Comment

22" เล่นดีกว่าครับ

Comment

งบนี้ 23.5 โลด 16:9 ดีก่า ตามร้านที่ชลบุรีเริ่มโชว์แต่ 16:9 แล้ว
        เหมือนเป็นลางว่า 16:10 มันกำลังจะตาย อิอิ

Comment

Originally posted by GTR 35 View Post
          22" เล่นดีกว่าครับ
          งบจำกัดอะครับพี่น้อง

Comment

Originally posted by amcrew View Post
            งบนี้ 23.5 โลด 16:9 ดีก่า ตามร้านที่ชลบุรีเริ่มโชว์แต่ 16:9 แล้ว
            เหมือนเป็นลางว่า 16:10 มันกำลังจะตาย อิอิ
            23.5 มันยี่ห้อไรหรอครับ
            ราคาเท่าไหร่ ถ้าอยู่ในงบก็แจ่มเลย

Comment

2233SW 21.5"

Comment

Benq G2220HD 5.xxx บาท ตังที่เหลือพาแฟนไปกินไอ้ติมเซเวนเซ้นได้อีกนะ...
                ภาพคมลึกดี ไม่บาดตาสีไม่จ้าเกินไป ทุกอย่างลงตัวมากๆ

Comment

lg w2261v สเป็กดีกว่า samsung ไม่เชื่อลองไปเทียบดู

Comment

แนะนำ samsung 22 2233sw

Comment

T2200 HD

Comment

เพิ่มอีก 3k เอา Acer Ferrari เลยครับผมใช้อยู่มันเป็นรุ่นLimited
                        หายากนิดนึงครับ ถ้าชอบสวยแนะนำเลย
                        อีกอย่างหน้าจอมันราคาตกเร็ว บางทีซื้อมาไม่นานราคาลงและ แต่ถ้าซื้ออย่างผมจะไม่รู้สึกอย่างนั้น
                        เพราะรุ่นของเรามันไม่ราคาตกและ >0<
                        22" นะครับ ผมซื้อมา 9900 งานคอมมาทที่ผ่านมา มีแถมแฟลชไดร16Gด้วย
                        ราคาไม่น่าลงกว่านี้ละ ผมว่านะ ลองศึกษารายละเอียดดูว่าโอเคกับสเปคนี้ไหม?
                        ผมใช้มีปัญหานิดนึง ปุ่มกดหน้าจอหลุดติดนิ้วมา ไม่รู้ว่าผมกดแรง+เร็วไปเปล่า ผมเลยแก้ด้วยติดกาวตาช้าง อยู่ครับ
                        ปุ่มปรับเป็นสัมผัส ตอบสนองช้านิดนึง ประมาณ 2 s. นะ
                        ลองดูเอาครับ

Comment

16:9 21.5นิ้ว มีเยอะมากๆ ราคาก็ราวๆ 4500-6000 ตามความสวยงาม +สเปก

Comment

Originally posted by bank8520 View Post
                            23.5 มันยี่ห้อไรหรอครับ
                            ราคาเท่าไหร่ ถ้าอยู่ในงบก็แจ่มเลย
                            ผมใช้อยู่ 23" Sansung P2350 ราคา 7790 เกินงบพอสมควรครับ

Comment

ผมเพิ่งซื้อ benq g2220hd 1920x1080 ราคา4990

Comment

Working...
                              X