Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดู spec นี้ที่คับ ว่ายังงั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดู spec นี้ที่คับ ว่ายังงั้ย

เท่าที่ ผม ถามๆๆ ดู ก็ ออกมาได้ แบบนี้

CPU: E5200
    M/B: P5kpl-am
    VGA: ATI HD4670 512 MB DDR 4
    RAM: Kingston 2Gx2/800
    HDD: WD3200AAKS
    DVD-RW: ยังไม่รู้คับ(ราคาด้วยก็ดีคับ)
    Monitor: BenQ T2220hd กับ G2220HD (ช่วยเลือกที่คับ)
    CASE: GLADIATOR(GL09A)
    Power Supply : อะไรดีคับ (แบบใช้ไม่มีปัญหา)(ราคาด้วยก็ดีคับ)

แล้วสเป็กนี้ ดู หนัง HD จะ กระตุก ปะคับ ??

สเป็ก นี้ น่าจะ ราวๆ 15000 - 16000 (ใครรู้ ++ ให้ที่คับ )

พี่ๆ คิดว่า เป็นไง มั้งคับ แล้ว มีไร แนะนำมาเลยคับผม หรือมีสเป็ก อื่น ก็ เอามาแนะนำได้คับ

ไปชื้อ สิ้นเดือนนี้อ่าคับ

มีเวลาตัดสินใจอีก 2 3 อาทิตย์

ปล. แล้วอยากรู้มากเลย พี่ วิกร เก็บ สายไฟ ยังงั้ย อ่า เทพมากๆๆ
    แล้ว ที่ พันๆๆ อ่าคับ มัน ชื้อ ที่ พันทิพ มีปะ หรือ ยังไง ^^~

ไปนอนก่อนนะคับ พรุ่งนี้ไป โรงเรียน ไว้เย็นๆมาดู คำแนะนำคับผม

ขอบคุณคับ

สเป็กที่ท่านจัดดู Hidef ลื่นครับแต่ ราคานี้แนะนำ
    อันนี้กีกว่าครับ
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=537302

Comment

บอร์ด EP31-DS3L ก็ดีนะ

Comment

Working...
      X