Announcement

Collapse
No announcement yet.

COH:Tales of valor HD 4890 เล่นไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COH:Tales of valor HD 4890 เล่นไม่ได้

ผมเล่นภาคนี้ไม่ได้ครับต่อเป็น cross ด้วยนะ Power 750 Wattครับ
    เล่น farcry2, crysis ได้สบายครับ COH ภาคนี้เป็นช่วงที่ effect ระเบิดครับ หรือว่ารถถังยิงกัน มันจะเด้งออกมาที่ windows ครับ vista ulitimate x64 sp1 ครับ ไม่รู้ว่า catalyst 9.8 ใช้ได้ป่าวไม่รู้

power color PCS+ ครับที่ผมใช้

Comment

ลอง Disabled Cross fire ดู

Comment

ตอนที่ต่อตัวเดียวก็เล่นไม่ได้ครับ

Comment

งานเข้า --*
          เปลี่ยนไดร์เวอร์การ์ดจอเวอร์ชั่นอื่นดู

Comment

มี โอกาศ อาจจะต้องลง Windows ใหม่ครับ

ผมก็เคยเป็นอาการนี้

Comment

ไม่รู้ว่ามันใช้ physic x อ่ะป่าวไม่รู้เกมส์นี้

Comment

ผมอยากให้คนที่มี HD4890 ลองเกมส์นี้ครับ tales of valor เลือกที่ mission 4 ในเกมส์

Comment

การ์ดยอดนิยมครับ สู้ๆ

Comment

ก่อนหน้าก็ป๋มก็เป็นแบบนี้ครับ เข้าได้แต่พอจะเล่นเด้งซะงั้น โดนไป2เกมส์ ในwin7 มีทางแก้หลายทางครับ 1ในนั้นผมเลือกวิธี....ใช้เขียวแทน ^^

ปล สาวกแดงอย่าว่ากันเน่ออ ใช้เขียวแต่ใจสีแดงงครับ ^^

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                      ก่อนหน้าก็ป๋มก็เป็นแบบนี้ครับ เข้าได้แต่พอจะเล่นเด้งซะงั้น โดนไป2เกมส์ ในwin7 มีทางแก้หลายทางครับ 1ในนั้นผมเลือกวิธี....ใช้เขียวแทน ^^

ปล สาวกแดงอย่าว่ากันเน่ออ ใช้เขียวแต่ใจสีแดงงครับ ^^
                      วู้วู้

Comment

เปลี่ยน driver เป็นรุ่นเก่าๆครับ จะหายเลย เพราะผมก็เคยเป็น ของผมใช้วินโดว 7 ผมลบ driver ตัวใหม่ออก เหลือแต่ driver ที่วินโดวมันหาให้อ่ะ นั่นแหละเล่นยังไงก็ไม่หลุด ลองดูครับ

Comment

ผมก็เป็นครับเพิ่งเล่นเมื่อวานเองขยับโน่นนี้นิดหน่อยก็เล่นได้ละ win 7นะ

Comment

Originally posted by babii5826 View Post
                            เปลี่ยน driver เป็นรุ่นเก่าๆครับ จะหายเลย เพราะผมก็เคยเป็น ของผมใช้วินโดว 7 ผมลบ driver ตัวใหม่ออก เหลือแต่ driver ที่วินโดวมันหาให้อ่ะ นั่นแหละเล่นยังไงก็ไม่หลุด ลองดูครับ
                            ผมก็อยากเปลี่ยนวินโดส์นะแต่เห็นมันเป็นตัว beta อยู่ไม่ใช่หรอครับมันจะดีหรอ แต่คราวนี้อยากทราบว่าคนที่ทำเชื่อมต่อกับ nvidia เพื่อเอา physicx มันจะหายป่าวครับ แล้วที่บอกว่าให้ลบ driver ออกในวิน 7 มันจะเห็น driver การ์ดให้เองหรอครับ

Comment

Originally posted by designoot View Post
                              ผมก็เป็นครับเพิ่งเล่นเมื่อวานเองขยับโน่นนี้นิดหน่อยก็เล่นได้ละ win 7นะ
                              ขยับโน่นนี่หมายถึงไรครับ อะไรไม่แน่นประมาณนั้นหรอ

Comment

Working...
                              X