Announcement

Collapse
No announcement yet.

Joy logitech ใช้กับ winxp sp3 ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Joy logitech ใช้กับ winxp sp3 ไม่ได้ครับ

พอเสียบ usb มันมองเห็น แต่เทสไม่ได้เลยครับ ผมนึกว่าเสีย เอาไปให้ร้านดู เขาเทสได้ ร้านใช้ win xp แล้วผมก็มาลอง win7 ก็ไช้ได้ครับ สงสัยเป็นที่ winxp ของผม ต้องไปแก้ที่ใหนครับผมจะไปใช้ win7 ก็ไม่ใหว เล่นเกมส์กินสเป็คมาก เครื่องไม่ใหว ดูหนังก็ไม่เนียน อยากใช้ตัวเดิมช่วยทีครับ

ใช่ precision รึเปล่าครับ
    ของผมก็ใช้ไม่ได้
    แต่เอาเสียบกะNB (vista) ใช้ได้นะครับ
    ได้ยินว่าเกี่ยวกับความถี่ของ usb เค้าเรียกอะไรไม่รู้ลืม
    เค้าให้ใช้โปรแกรมแก้จาก 1000hz เป็น 125 จะใช้ได้
    แต่ผมทำไม่เป็น แฮ่

Comment

ใช่ครับ ผมไม่ค่อยรู้เรื่องคอมครับ ถ้าคืบหน้ายังไงบอกด้วยครับ

Comment

ผมใช้ปกติดีนิครับ

ให้ดีลองลงใหม่เลยครับ *

Comment

ลองค้นดูใน google มันเป็นที่ window xp sp3 คงได้หา sp2 มาใช้ครับ

Comment

Working...
          X