Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำเรื่อง VGA card หน่อยครับ ผมกำลังสนใจ asus ENGTX285/HTDP/1GD3 กับงบ15,000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำเรื่อง VGA card หน่อยครับ ผมกำลังสนใจ asus ENGTX285/HTDP/1GD3 กับงบ15,000

ขอคำแนะนำเรื่อง VGA card หน่อยครับ ผมกำลังสนใจ asus ENGTX285/HTDP/1GD3 กับงบของผม 15,000 ตัวนี้คุ้มมั้ยครับ หรือในราคาใกล้ๆนี้ มีตัวไหนน่าสนใจอีกมั้ยครับ เน้น 3d เป็นหลักครับ เสียดายตัวนี้ไม่มี HDMI เพื่อนๆคิดว่าไงบ้างครับ พอดีไม่ได้ตามเรื่องคอมพิวเตอร์นานแล้วครับ เลยอยากได้ความคิดเห็นหน่อย ขอบคุณมากๆครับ

เพิ่มเติมเล็กน้อยครับ

--------------------------------------------------------------------------------

พอดีของเก่า ผมเสีย ทางศูนเค้าบอกว่าตัวเก่ามีไม่มีของแล้ว และตัวเก่าผมเค้าให้มูลค่าประมาณ 12,000 เค้าเลยแนะนำผมให้เลือกรุ่นที่ใหญ่กว่า เพิ่มตังอีกนิดหน่อย จะได้คุ้มกว่าคับ พอจะแนะนำได้มั้ยครับ

-----------------------------------------------------------
    ขอเพิ่มเติมอีกนิดนึงครับ แล้ว power ควรจะเป็นเท่าไรครับ ถ้าจะเอา 295 ปัจจุบันใช้ 460 watt คงไม่พอใช่ป่าวครับ
    Last edited by rakmit15; 17 Aug 2009, 17:08:15.

เป็นผมเล่น อัดทรุด 275 8900.-

Comment

พอดีของเก่า ผมเสีย ทางศูนเค้าบอกว่าตัวเก่ามีไม่มีของแล้ว และตัวเก่าผมเค้าให้มูลค่าประมาณ 12,000 เค้าเลยแนะนำผมให้เลือกรุ่นที่ใหญ่กว่า เพิ่มตังอีกนิดหน่อย จะได้คุ้มกว่าคับ พอจะแนะนำได้มั้ยครับ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
        เป็นผมเล่น อัดทรุด 275 8900.-
        +1 ลายเซนต์ท่านสวยดีน่ะครับ เหมือนที่อยู่ในเคสผมเลยยย ^^

Comment

295 ยาวไปครับ แต่เพิ่มอีก อยู่ โชคดี ผมได้มาราคาไม่แรงมากจาก ศาสดา ในนี้แหละครับ

Comment

งง ครับผม สรุปได้หรือป่าวครับ ขอความกระจ่างอีกสักนิดครับผม

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
              +1 ลายเซนต์ท่านสวยดีน่ะครับ เหมือนที่อยู่ในเคสผมเลยยย ^^
              ใช้เบื่อแล้ว ทิ้งมาทางผมก็ได้นะ

Comment

ถ้าเงิน/ความคุ่มค่าไม่ใช่ปัญหาสำหรับท่าน ผมว่า GTX295 ครับ

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                  295 ยาวไปครับ แต่เพิ่มอีก อยู่ โชคดี ผมได้มาราคาไม่แรงมากจาก ศาสดา ในนี้แหละครับ
                  ผมรู้ครับ ว่าได้มาจากใคร 5555+++
                  285 ราคา เกิน 11000 อย่าไปเล่นเลยครับ เล่น 275 ดีกว่า ไม่คุ้ม
                  ถ้าอยากแรง เล่น 295 หรือ 275 sli คุ้มกว่า

Comment

ถ้าเงิน/ความคุ่มค่าไม่ใช่ปัญหาสำหรับท่าน ผมว่า GTX295 ครับ
                    พี่น่าจะเหมา 2 เลยครับ เสียดายอีกตัวมาก

Comment

ขอบคุณครับ ได้คำตอบและ ตกลง เอา 295 ละครับ ขอบคุณทุกความคิดเห็นมากๆครับ

Comment

295 มันร้อนละครับ คริๆ เป็นผมหาจับ gtx285 มือ2 ดีกว่า

Comment

GTX275 ก็พอ

Comment

http://www.computeandmore.com/productlist.php?id=656

ตัวนี้เลยคับ แรงมาก

Comment

ไม่รู้เรื่อง - -*

Comment

Working...
                              X