ตอนนี้ใช้ แมนบอร์ดAsus M2n // การ์ดจอใช้ Nvi gefroce8500 GT 1G// cpu Amd athlon64*2 5200+ อยากจะอัพเกรด เล่นเกมส์สักหน่อยพวกเกมส์หนักๆขึ้นกว่านี้เพราะว่าเสป๊ค นี้ แค่เล่น cabal ยังกระตุกเลยอ่ะ ยัง ไม่ได้ over clock นะครับ cpu ร้อนด้วย-*- ช่วยแนะนำทีนะครับ เอาแบบ ไม่แพงจากที่ให้อยู่ครับ เพราะไม่ค่อยมีเงินหรือจะเอาแบบ ค่อยๆ เปลี่ยน ก็ได้ครับ ช่วยแนะนำทีครับ ขอบคุณครับ แรม ที่ใช้อยู่ 2G DDR 2ครับ kingston ไม่รู้เขียนถูกหรือป่าว