Announcement

Collapse
No announcement yet.

4870x2 กับ GTX275 รบกวนทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ชอบแบบจุกจิก หรือ ชอบแบบนิ่งๆหล่ะครับ

Comment

จะกังวลเรื่อง DirectX ไปทำไมทุกวันนี้ทุกคนใช้ DX10 กันหมดแล้วเหรอ คนมากกว่าครึ่งในเว็บนี้ใช้ XP เล่นเกมกันทั้งนั้น
      Win 7 ออกมา DX11 แล้วมันจะตัดขาดใช้กับการ์ดจอที่รองรับแค่ DX10 ไม่ได้เชียวเหรอ งั้น MS คงเจ๊งไม่เป็นท่าแน่ๆถ้าทุกคนต้องเปลี่ยนฮาร์ดแวร์เพื่อใช้ Win 7

ปล.บ่นไรของตรูฟระ อ้อ DX10.1 นี่เองมันสะกิดใจไม่รู้ค่ายไหนออกมาเมพขิงๆรองรับมากกว่าตั้ง .1 แต่มันใช้กับอะไรหว่า 555+ ต้องมาร้องหาฟิสิกส์

พรึ่บ...ฟู่...จุดไฟแระ มาสาดน้ำมันเร๊ววว อิอิ

Comment

Originally posted by Multimedia View Post
        แค่กาด กลางๆ-Top ขของปัจจุบัน ก็เล่นเกมส์ของปีหน้าไม่กระตุกสักเกมส์แล้วล่ะครับ

ใช่แล้วครับ

ถ้าไม่บ้าไปปรับสุด HD AA16X,8X มันก็เล่นลื่นทุกเกมแล้ว

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
          จะกังวลเรื่อง DirectX ไปทำไมทุกวันนี้ทุกคนใช้ DX10 กันหมดแล้วเหรอ คนมากกว่าครึ่งในเว็บนี้ใช้ XP เล่นเกมกันทั้งนั้น
          Win 7 ออกมา DX11 แล้วมันจะตัดขาดใช้กับการ์ดจอที่รองรับแค่ DX10 ไม่ได้เชียวเหรอ งั้น MS คงเจ๊งไม่เป็นท่าแน่ๆถ้าทุกคนต้องเปลี่ยนฮาร์ดแวร์เพื่อใช้ Win 7

ปล.บ่นไรของตรูฟระ อ้อ DX10.1 นี่เองมันสะกิดใจไม่รู้ค่ายไหนออกมาเมพขิงๆรองรับมากกว่าตั้ง .1 แต่มันใช้กับอะไรหว่า 555+ ต้องมาร้องหาฟิสิกส์

พรึ่บ...ฟู่...จุดไฟแระ มาสาดน้ำมันเร๊ววว อิอิ
          เอาหมดกองนี้ พอมั้ยครับ รถดับเพลิง เอิ๊กๆ

Comment

555+++ ขำขำ กันอะครับ
            มันมี พวกบ้าๆ อยู่ดิครับ HD AA16X,8X กับ GTA 4 เกมส์เดียว
            ที่ปรับสุดหมดไม่กระตุก ผม ลอง 285 + 275 PhysX มันยังไม่ลื่นเลยครับ

Comment

ลอง 285 SLI 3 way ดิ ท่านอิิอิ แล้วใช้ 275 เป็น physX

Comment

Originally posted by toma33 View Post
                555+++ ขำขำ กันอะครับ
                มันมี พวกบ้าๆ อยู่ดิครับ HD AA16X,8X กับ GTA 4 เกมส์เดียว
                ที่ปรับสุดหมดไม่กระตุก ผม ลอง 285 + 275 PhysX มันยังไม่ลื่นเลยครับ
                555+

คนที่บ้าๆคนไหนบ้างอ่ะครับ บอกUSER หน่อยดิท่าน

GTX285 + GTX275 PhysX ไม่ลื่นกำ GTA IV หรอ ...cpu ไรอะ

Comment

Originally posted by converseboy View Post
                  555+

คนที่บ้าๆคนไหนบ้างอ่ะครับ บอกUSER หน่อยดิท่าน

GTX285 + GTX275 PhysX ไม่ลื่นกำ GTA IV หรอ ...cpu ไรอะ
                  celeron D 1.4 Ghz sure

Comment

Originally posted by Multimedia View Post
                    ลอง 285 SLI 3 way ดิ ท่านอิิอิ แล้วใช้ 275 เป็น physX
                    ไม่ไหวอะครับ ตอนนี้จะกินแกลบแล้วครับ
                    4870x2 2 ตัว 275 2 ตัว 285 1 ตัว

Comment

Originally posted by converseboy View Post
                      555+

i7 920 oc 3.9

Comment

^
                        ^
                        ลุงจะเสียบให้ครบ 7 PCI เลยเหรอ อิอิ กำ

Comment

1900 x 1200

Comment

GTX275 โล้ดด

Comment

แบบนี้ PSU ต้อง TT 1500w เท่านั้นครับ

เอามะเด๋วให้ยืมโรงงานไฟฟ้านิวเครียทีบ้าน

Comment

คุณอั๋น เดี่ยวนี้ extreme มากมาย อิอิ

Comment

Working...
                                X