Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงneed for speed carbon แล้วเล่นไม่ได้ครับช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงneed for speed carbon แล้วเล่นไม่ได้ครับช่วยหน่อยครับ

ผมซื้อ need for speed carbon ติดตั้งได้ทั้งหมดครับแต่พอเล่นมันถามหาแผ่นครับแต่ผมไม่มีวิธีแก้ครับใครรู้ช่วยหน่อยครับ
    อ้อมีอีกครับเกมKingkongก็เหมือนกันครับลงเสร็จแล้วถามหาแผ่นครับลองทำตามที่มีวิธีแก้ในแผ่นแล้วก็ไม่หายครับ
    ครรู้ช่วยหน่อยครับเป็นเหมือนกันสองเกมเลยเซ็งเลย

1.คุณทำการแคร็กเกมหรือยังครับ
    2.ทำการจำลองไดร์ฟหรือยังครับ
    3.แคร็กตรงเวอร์ชั่นไหม

Comment

หาในแผ่นนะครับ
      folderชื่อcrackอะ
      น่าจะมีไฟล์อยู่ไฟล์นึงชื่อNFSCอยู่ให้ก๊๊อปไปว่าในinstallation folderซะนะครับ

Comment

Working...
      X