Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้บอร์ดAsRock N68-Sบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้บอร์ดAsRock N68-Sบ้างครับ

คือผมใช้บอร์ดตัวนี้อยู่ จัดสเปค ร้านมันแนะนำมา ก่อนไปซื้อก็ไม่ได้หาข้อมูลไปก่อนด้วย มัวแต่รีบๆ
    ท่านใดเคยใช้บอร์ดตัวนี้บ้างครับ พอจะมาชี้แนะ แจงรายละเอียด ติชม ทีนะครับ อยากรู้ข้อมูล
    ส่วนตัวผม ใช้มา รู้สึกไม่ค่อยชอบเท่าไหร่้เลย อย่างแรกนะ มันเล็กมาก -*- แบบใส่การ์ด9600GT ไปแล้ว ซิงค์พัดลมบังสลอตหมดเลย จะใส่ซาวด์การ์ดเพิ่มก็ไม่ีได้ วางสายไฟก็ลำบาก
    ส่วนเรื่องการ OCผมก้ยังไม่เคยลองเหมือนกัน(ยังไม่พร้อม) แต่ไม่รู้ว่าบอร์ดตัวนี้จะรองรับมากแค่ไหน
    แต่เห็นๆที่กล่องแปะโม้ไว้อยู่ (มีรูปโชว์ว่า ลากจาก2.6 ไป3.43) ส่วนตัวผมเองใช้ 5200+ ไว้จะลองลากดูว่าได้อย่างที่มันโม้มั้ย-..-

ท่านไหนเคยใช้ก็ มาแชร์ประสบการณ์กันบ้างนะครับ

p61-s
    Attached Files

Comment

มีอยู่ตัวลากได้พอๆกับพวก Asrock Alive
      แต่ตัวนี้ไฟซีพียูแกว่งดีครับ - -.

Comment

Originally posted by V-FrIeNd View Post
        มีอยู่ตัวลากได้พอๆกับพวก Asrock Alive
        แต่ตัวนี้ไฟซีพียูแกว่งดีครับ - -.
        แล้วท่านว่าโดยรวมแล้วมันเหมาะกับการOCมั้ยครับ

Comment

เคยเอามาประกอบให้คนอื่น 2 ชุดครับ ถือว่าประหยัดดี แต่ถ้าให้ใช้เอง ไม่เอา อิอิ

Comment

Originally posted by เปรียญธรรม๓ประโยค View Post
            เคยเอามาประกอบให้คนอื่น 2 ชุดครับ ถือว่าประหยัดดี แต่ถ้าให้ใช้เอง ไม่เอา อิอิ
            อะนะ ตัวผมเองก็ไม่ค่อยชอบมันเท่าไหร่เลย ไว้กะว่าเด้วเก็บตังจะออกอันใหม่ดีก่า

Comment

ที่ร้านผมใช้บอร์ดตัวนี้อยู่ครับ ก็ปกติดีครับ ไม่OCแต่อย่างใด ขวัญใจร้านร้านอินเตอร์เน็ต/เกมส์ ถูกดี

Comment

เพิ่งประกอบให้เพื่อน ถูกดี

Comment

ถูก+คุ้มครับ

Comment

Working...
                  X