Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกอบ HTPC เล่นเกม GTA IV

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by arito View Post
    .......... เข้าใจละ ซื้อคอมแรงๆมาเพื่อเกมส์ GTA จิงๆ
    ตอบกระทู้นี่....แฝงอะไรไว้หรือเปล่าครับ

Comment

ไม่รู้ไม่ได้เล่นเกมนี้อะ

Comment

Originally posted by ProDigYsliM View Post
        ตอบกระทู้นี่....แฝงอะไรไว้หรือเปล่าครับ
        ผมว่าทุกคนมีความชอบไม่เหมือนกันครับการที่มาแสดงความคิดแบบนี้ผมถือว่าเป็นแชร์ความคิดและข้อมูลให้กับผมและทุกๆ คนมากกว่าเป็นการแอบแฝงอะไร มันไม่มีอะไรหรอกครับ

Comment

รู้สึกตัวเกมส์มันไม่ค่อยดี จะมีแพทให้โหลดตามเน็ตน่ะครับ

ปล.ฟังจากเพื่อนมาน่ะครับ

Comment

ลองลง Patch 1.0 4.0 ยาแก้ไอ หาใน google เอา

Comment

จอยักษ์ขนาดนั้น เล่นที่ความละเอียดเท่าไรเนี่ย...

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by Title don View Post
                  ลองลง Patch 1.0 4.0 ยาแก้ไอ หาใน google เอา
                  Originally posted by lnwnutzaa View Post
                  รู้สึกตัวเกมส์มันไม่ค่อยดี จะมีแพทให้โหลดตามเน็ตน่ะครับ

ปล.ฟังจากเพื่อนมาน่ะครับ
                  Originally posted by armyman View Post
                  จอยักษ์ขนาดนั้น เล่นที่ความละเอียดเท่าไรเนี่ย...
                  ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by armyman View Post
                    1920X1080

Comment

Originally posted by tuche View Post
                      1920X1080
                      กินสเปคเครื่องไม่ต่างจากจอ 21.5 ของผมเลย อิอิ

Comment

Originally posted by tuche View Post
                        1920X1080
                        โอววว ท่าน ลองลดมาหน่อยดีไหม ซัก 1776*1000 ก็ยังดี มันใหญ่สุดเกินเกมส์นี้โหดด้วย

Comment

1920X1080
                          สุโค่ย

Comment

สรุป ท่าน update ไดร์เวอร์การ์ด + Patch เกมส์รึยังครับ

ผมว่า สเ้ปคท่านน่าจะลื่นนะครับ ต่อให้ 1920 ก็เถอะ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                              สรุป ท่าน update ไดร์เวอร์การ์ด + Patch เกมส์รึยังครับ

ผมว่า สเ้ปคท่านน่าจะลื่นนะครับ ต่อให้ 1920 ก็เถอะ
                              ยังไม่สำเร็จครับอาการเหมือนเดิมคิดว่าเป็นที่ระบบอากาศไม่ถ่ายเทนะครับเพราะว่าภายในเครสแน่นมาก ไม่เหมือนเครสทั่วไปที่จะทำมาให้โล่งๆ มีช่องระบายอากาศเยอะ ๆ

Comment

1920X1080 เลยหรือท่าน ลองเล่นกับจอ ธรรมาก่อนครับว่ากระตุกหรือปล่าว ในความละเอียดเท่ากัน

Comment

Working...
                                X