Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอดแต๊ปแล้วครับ ถามหาศูนย์ใหญ่ซินเนก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอดแต๊ปแล้วครับ ถามหาศูนย์ใหญ่ซินเนก

เนื่องจากวันนี้เฮี้ยนครับได้ผลงานใหม่

http://valid.x86-secret.com/show_oc?id=192195

...มันรันบัส 500 ได้แล้วแต่เข้าวินไม่ได้ เลยนั่งเล่นที่3.4 แรมก็ลากได้ถึง500

....กำลังจะอัดแรมด้วยแต่ดันขึ้นจอฟ้าซะก่อน จะลงวินใหม่ก็ขึ้นจอฟ้า... ยาวเลยทีนี้....แรมไม่เสีย HDไม่มีแบด....แต่ขึ้นจอฟ้าตลอด....

เลยมาถามหาศูนย์ใหญ่ซินเนกอ่ะครับ ว่ามันอยู่ถนนอะไร ซอยอะไร

แล้วถ้าเวลาเคลมต้องรอ ผมไม่อยากรอ จะเพิ่มเงินเป็น Commando ได้ไหมครับ

หุึหุ ถ้ารุ่นนี้ เล่น Bus 500 orthos+supper pi32 ผ่านนี่ สาวก ASUS คงได้เฮกันทังบอร์ดแน่ๆ

ขอประกันจงสถิตกับตัวท่าน ^^

Comment

ตอนนี้ความเร็วเดิมก็เข้าวินไม่ได้ละครับ...

ศูนย์ใหญ่อ่า...อยู่ไหนบอกผมที

Comment

แรงเกินไป นะ หิหิหิ
        เคลมได้ไวไวครับ
        สงสัยหัวเทียนบอด

Comment

ท่าทางแรมจะเอ๋อแล้วนะครับผมว่า ยังไงลองเอาแรมคู่อื่นมาลองดูก่อนครับ เพราะบอร์ดไม่น่าจะเสียง่ายๆขนาดนั้น ยิ่งหลังๆเห็นข่าวว่า nForce เป็นมัจจุราช D9 อยู่บ่อยๆด้วยครับ

Comment

ที่ตั้งสำนักงานใหญ่
            188 หมู่ 1 ถนนสุคนธสวัสดิ์ แขวง ลาดพร้าว เขต ลาดพร้าว กรุงเทพฯ 10230
            188 M.1 Sukontasawat Rd., Khwang Lardprao, Lardprao, Bangkok 10230
            Tel : +66(0) 2553 8888 Fax : +66(0) 2578 8181
            สะดวกที่1000ทิพ เซียร์ และ ไอที สแควร์ ก็น่าจะดีนะครับ....

Comment

ขอบคุณมากครับท่าน เงินเข้าบ่าย2ไม่รู้วันนี้จะเคลมทันไม๊

ปล.แรมผมเช็คแล้วไม่เจอเออเร่อครับ

Comment

Working...
              X