Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเปิดร้านเหล้าปั่นหาSound Cardกับลำโพงซักตัวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเปิดร้านเหล้าปั่นหาSound Cardกับลำโพงซักตัวครับ

พอดีจะเปิดร้านเหล้าปั่นซักร้าน ไม่ไหญ่ซักร้าน

กำลังมองหาSound Cardเสียงดีๆซักตัว ราคาไม่เกิน2500 บาท(เฉพาะSound Cardครับ) ผมรบกวนแนะนำร้านด้วยนะครับที่เซียร์หรือพันทิพก็ได้ครับ
    มองๆ
    CREATIVE SOUND BLASTER X-Fi Xtreme Audio
    Creative X-FI Xtreme Audio 7.1 Channel อยู่ราคา2900

แล้วก็ลำโพงใช้แบบไหนดีครับ รบกวนท่านๆแนะทีนะครับ

ขอบคุณครับ
    Last edited by beezajungka; 18 Aug 2009, 15:18:52.

2500 นี่รวมทุกอย่าง หรือเฉพาะ sound card ถ้าเฉพาะ Sound Card ก็
    Sound Blaster Audigy 2ZS
    Xonar D1
    Xonar DS
    Xonar DX
    ส่วนลำโพงรอ คห. ต่อไป

ปล
    เปิดเพลงในร้าน ระ่วังงานเข้า พวกจับลิขสิทธิ์เพลงมันชอบไถตัง
    หาวิธีป้องกันพวกดาวไถ ได้ตาม google ใกล้บ้านท่าน

Comment

2500 Sound Cardอย่างเดียวครับ

Comment

....เพิ่ม อีกนิด ซื้อ x-fi music ในนี้ไม่ดีกว่าเหรอ ครับ ไม่เกิน3000

CREATIVE SOUND BLASTER X-Fi Xtreme Audio
        Creative X-FI Xtreme Audio 7.1 Channel อยู่ราคา2900

^
        ^ ดีกว่า พวกนี้ยังกะฟ้ากะเหว

Comment

แนะนำให้ข้าม Xtreme Audio ไปเลยครับ

ถ้าอยากได้เสียงแนวๆ ditital ก็ extreme music มือ 2 ในบอร์ด ประมาณ 2500 ไม่เกินนี้ อาจจะต่อได้พอสมควร

ถ้าได้ได้แบบฟังสบายๆชิวๆ เสียงกลางพุ่งหน่อย ก็ audigy 2 zs ราคาในบอร์ดก็ไม่น่าเกิน 2000

Comment

ถามอีกอย่างครับ Sound Blaster Audigy 2 ZS ไม่รู้ว่ามือ1มีขายรึเปล่าครับราคาประมาณเท่าไหร่แล้วก็ร้านไหนมีขายมั่งครับ ที่เซียร์รังสิตหรือพันทิพประตูน้ำ ก็ได้ครับพอดีผมอยู่ต่างจังหวัด
            ถามเยอะหน่อยไม่ว่ากันนะครับอิอิ

ขอบคุณครับ^^

ไม่อยากซื้อมือ2กลัวไม่ได้ของT-T+อยากได้ของใหม่่ ผมไม่เคยซื้อมือ2เลยพวกอุปกรณ์คอมพิวเตอร์

Comment

เอาจริงๆนะ CT4830 ก็พอแล้ว เหลือๆด้วย

เอางบไปทุ่มอย่างอื่นเหอะ

Comment

ตามท่านบน เหลือแหล่ครับ เอาไปลงลำโพงดีกว่า

Comment

ผมก็ว่างั้นนะ เอาไปลงลำโพงดีกว่า

ลูกค้าคงไม่ได้ตั้งใจฟังรายละเอียดเพลงแบบทุกเม็ด อะไรแบบนี้

Comment

Originally posted by Anubizy_GOLD View Post
                    เอาจริงๆนะ CT4830 ก็พอแล้ว เหลือๆด้วย

เอางบไปทุ่มอย่างอื่นเหอะ
                    ขอบคุณทุกท่านครับ มีท่านไหนพอจะแนะนำร้านซื้อที่เซียหรือพันทิพให้ผมบ้าง ไม่เคยซื้อซาร์วการ์ดซักที ไม่รู้ว่าร้านไหนมีขายบ้าง ^^
                    Last edited by beezajungka; 19 Aug 2009, 12:02:36.

Comment

Originally posted by beezajungka View Post
                      ขอบคุณทุกท่านครับ แล้วเจ้าCT4830 นี่ไม่รู้ว่ามีร้านไหนขายมั่งที่เซียหรือพันทิพ ท่านไหนรู้โปรดแนะนำผมหน่อยนะครับ ผมไม่เคยซื้อซาร์วการ์ดเลย
                      ใน มาเกต มีขายอยู่ 400 เอง ผมเพิ่งเจอมะกี้ เดี๋ยวหาลิ้งมาให้

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=538483

นี่เลยครับ

Comment

ซื้อในบอร์ดนี่แหละครับ ของพวกนี้เหลือแต่มือ2แล้ว (ยกเว้น Xonar หรือ X-Fi )

ซึ่งก็ถูกและคุ้มมากๆ

Comment

ซาวการ์ดมือสอง เอาลำโพงดีๆ

Comment

เปิดร้านแถวไหนอ่ะ ใกล้ๆจะแวะไปกิน

Comment

Working...
                              X