Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องทำอย่างไรถ้าจะเปิดร้าม PS2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องทำอย่างไรถ้าจะเปิดร้าม PS2

ต้องขอลิขสิทธิ์อย่างไร และไปขอใบอนุญาติที่ไหน ค่าลิขสิทธิ์+ใบอนุญาติต้องเสียค่าใชจ่ายเท่าไร
    วายผู้รู้ช่วยตอบหน่อยคราบ ไม่รู้ว่ามันจะคุ้มหรือเปล่า ขอบคุณทุกคำชี้แนะคราบ

ไม่คุ้มหรอกครับ อย่าทำเลยเอาเงินไปลงทุนทำอย่างอื่นดีกว่า

Comment

ps2 ไม่รู้ว่าดีไหมแต่เห็นมีคนเล่นแต่วินนิ่ง ถ้าอยู่ต่างจังหวัดคงจะโอเคมั้ง แต่ถ้าไกลโรงเรียนหรอแหล่งชุมชน ถ้ายิ่งต้องเช่าที่นี้เลิกความคิดไปเลยดีก่า แต่ถ้ามีญาติเป็นตำรวจก้อสบายขึ้นเยอะ

Comment

ร้านเกมส์เครื่องคอนโซลต้องปิด 4 ทุ่ม

ร้านเน็ทเปิด 24ชม. ได้ ยกเว้นบางพื้นที่

Comment

ถ้าไม่ใจรักจริง แนะนำให้ลงทุนอย่างอื่นครับ

เพื่อนผมก็เพิ่งเปิดเมื่อช่วงปีใหม่ , เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว เจอล่อจับลิขสิทธิ์ แผ่นเกมส์คอนโซล แผ่นก็อป

ทางนั้นแฝงมานั่งเล่นอยู่สามวัน มาแค่ 1 บริษัท ต่อรองได้ หน้าโรงพัก คือ จากสี่หมื่น ต้องจ่ายหมื่นห้า

แต่ว่าถึงใช้แผ่นแท้ ก็โดนเหมือนกัน เพราะเขาไม่ได้ขายแผ่นเกมส์มา เพื่อให้เรามาทำการค้าแบบนี้

และเจ้าคนที่มาล่อจับ ยังบอกเพื่อนผมอีกว่า จะมีบริษัทเกมส์อื่น ๆ มาจับอีกแน่ อย่างน้อย สี่ถึงห้าบริษัท

เล่าสู่กันฟังครับ ความเห็นผมจริง ๆ อยู่บรรทัดแรกแค่นั้น

Comment

Working...
          X