Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 3,000 อยากได้ลำโพง 5.1 แบบเสียงใสๆ และเบสหนักๆ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 3,000 อยากได้ลำโพง 5.1 แบบเสียงใสๆ และเบสหนักๆ ครับ

มีงบ 3,000 อยากได้ลำโพง 5.1 แบบเสียงใสๆ และเบสหนักๆ ครับ

วอนเทพแนะนำทีครับ

Comment

ลองดู EACAN A-200(5.1s)

Comment

ลำโพงบ้านเลย เห็นมีคนเอามาขาย อยู่ที่ 3500 บาท น่าจะได้จัยท่านมาก ห้องขายเสียง

Comment

ผมใช้sherman SB-55B อยู่ ซื้อมา2990 แน่นดีนะครับตู้ไม้ด้วยซื้อมาได้ปีกว่าและ

• รองรับกับเครื่องเล่น DVD, VCD, MP3, MP4, Tape, iPod, Game, Notebook และ Computer
          • กำลังขับคู่หน้า 15 วัตต์ x 2 (rms)
          • กำลังขับเซ็นเตอร์และเซอร์ราวด์ 10 วัตต์ x 3 (rms)
          • กำลังขับซับวูฟเฟอร์ 40 วัตต์ (rms)
          • ปรับเสียงทุ้ม และเสียงแหลม
          • เลือกระบบเสียงเป็น 2.1 หรือ 5.1
          • ปรับแต่งเสียงของลำโพงเซ็นเตอร์ และเซอร์ราวด์ ได้อย่างอิสระ
          • ช่องรับสัญญาณ สเตอริโอ 1 ชุด และ 5.1 ch 1 ชุด
          ราคา 2,990 บาท
          Last edited by beezajungka; 18 Aug 2009, 20:30:01.

Comment

กำลังเล็ง EACAN A-200 5.1 อยู่อะครับ เห็นเขาว่าใช้แล้วดีกันอะครับ

Comment

Working...
            X