Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบบนี้ ไวรัส ป่าวครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แบบนี้ ไวรัส ป่าวครับ...

ส่งมาบ่อยครับ และเป็นหลายคนด้วย จะแก้ไขได้ไหมครับ หรือ ต้อง Block อย่างเดียวครับ

ในเครื่องผมไม่มีไวรัสนะครับ

ขอบคุณที่แนะนำครับ

120 %

เครื่องคนที่ส่งมาติดไวรัส

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      120 %

เครื่องคนที่ส่งมาติดไวรัส

Comment

ผมบล้อกเมลไอคนที่เป็นแบบนี้ไปและ555รำคาน

Comment

บอกเพื่อนเปลี่ยน password ครับ

Comment

Originally posted by Nilvisuth View Post
            ผมบล้อกเมลไอคนที่เป็นแบบนี้ไปและ555รำคาน
            ผมก็บล็อคไปหลายคนแระครับ อิอิ

Originally posted by tauruserz View Post
            บอกเพื่อนเปลี่ยน password ครับ

Comment

บล็อคโดยไม่มีการเตือนครับ ให้เพื่อนมันไปบ่นที่ ม เอา 55

Comment

เจอบ่อยเลยอาการนี้ ที่แรกนึกว่าใครส่งมากวน
                ที่แท้มันก็ไวรัสน่ารักๆ ตัวนึง 55

Comment

Originally posted by spynet View Post
                  บล็อคโดยไม่มีการเตือนครับ ให้เพื่อนมันไปบ่นที่ ม เอา 55
                  ครับผม บล็อคไปหลายคนแระ แล้วค่อยเมลไปบอก

Originally posted by AEKINO View Post
                  เจอบ่อยเลยอาการนี้ ที่แรกนึกว่าใครส่งมากวน
                  ที่แท้มันก็ไวรัสน่ารักๆ ตัวนึง 55
                  ผมก.็เจอบ่อยนะ ไม่กล้ากดลิ้งเพราะกลัวว่าเป็นไวรัส

Comment

อย่าไปกดแล้วกันคับ

Comment

ใช้โปรแกรม WLM-Safe-5.05 ช่วยท่านได้ครับ แต่ต้องลง MsgPlusLive-482 ตัวนี้ก่อนนะครับ

Comment

มันมีโปรแกรมแก้ได้นิครับ

ลองหาดูครับ

Comment

Working...
                        X