Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีคำถามเกีนสกับคอนโทรลเลอXbox คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีคำถามเกีนสกับคอนโทรลเลอXbox คับ

คือถ้าผมมี จอย Xbox 2อันเเต่มี wire less reciver 1อัน ผมจะใช้จอยทั้ง2พร้อมกันได้ไหมคับ หรือต้องซื้อ wireless reciverเพิ่ม

ปล ขอบคุนล่วงหน้าคร้าบบบบบบบบบบบ

แบบwireless ไม่รู้แฮะ ใช้แต่แบบusb

ดันให้รอผู้รู้ xbox wireless rep.ต่อไป ^^

Comment

Originally posted by Andriod View Post
      แบบwireless ไม่รู้แฮะ ใช้แต่แบบusb

ดันให้รอผู้รู้ xbox wireless rep.ต่อไป ^^
      เเทงยูเวรี่มัช คร้าบบบบบบบบ

อุส่าถ่อไปยืมจอยกีต้า Xboxของเพื่อนมา อยากใช้ micของจอยร้องพร้อมกันไปด้วย ^_^

รอต่อไป

Comment

ได้ครับ กดจูนคลื่นเอา (มีคนในนี้เคยทำแล้ว)

Edit: ลืมบอกไปว่าใช้ได้สูงสุด 4 ตัวต่อ 1 Receiver

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=240636

จอย X Box360 จำนวน 2 ตัว สามารถใช้ตัวรับสัญญาณไวเลสตัวเดียวกันได้ครับ

ช้าไปหน่อย คุณ Beaver_XT เจ้าของกระทู้มาตอบซะแล้ว
          Last edited by moskit; 18 Aug 2009, 17:49:47. Reason: ช้าไปหน่อย

Comment

ขอบคุนมากๆคับผท ปิดกระทู้จ้า

Comment

Working...
            X