overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 6 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 107

Thread: ระวังซื้อของจากcom7

ต้อม
    Guest

Default ระวังซื้อของจากcom7

ผมเป็นผู้หนึ่งที่ซื้อของผ่านอินเตอร์เน๊ตเพราะอยุ่ต่างจังหวัดและก็ซื้อของผ่านเว๊ปคอม7ซึ้งรู้กันดีว่าเว๊ปอะไรซื้อไปทั่งหมดก็แสนกว่าบาทก็บริการดีทุกอย่างจนวันหนึ่งสั่งซื้อเครสมาตัวราคาไม่มาก1400บาทได้รับของตามกำหนด แต่พอแกะดูข้างในก็ได้พบว่าสติ๊กเกอร์ประกันเป็นของปี2006ตรงพาเวอร์แหละสภาพข้างนอกก็ขูดขีดผมจึงโทรไปแจ้งบริษัทบอกว่าสงมาเฉพาะพาเวอร์จะเปลี่ยนตัวใหม่ให้ผมไม่ยอมเขาจึงบอกให้ส่งมาทั่งหมดจะเปลี่ยนใหม่ให้จากวันนั้นจนวันนี้2เดือนแล้ว....เงียบหายไปกะสายลมโทรไปก็บอกว่าของไม่ได้เข้ามาบริษัท....จบกันแค่นี้com7

OverclockZone Member dears's Avatar
    Royal Thai Army

จบแค่นี้จริงเหรอ? เป็นผมนะ ถ้าบริษัททำแบบที่คุณว่ามาจริง ผมไม่ยอมง่ายๆหรอก แต่สั่งซื้อของแบบนี้มันก็มีความเสี่ยงสูง เพราะจ่ายตังค์แล้วยังไม่ทันเห็นสภาพของเลย จะน่าตายังงัยก็ไม่รู้ ยิ่งเห็นรูปในเน็ตกับของจริงบางทีไม่เหมือนกันอีก ซวยอ่ะดิงานนี้....

ต้อม
    Guest

คับผมอยู่อุบลถ้าจะดำเนินการก็ลำบาก ฟาดเคราะห์1400บาทเอง แต่สั่งของทั่งหมดก็เยอะอยู่

OverclockZone Member acolyte01's Avatar
    Microsoft Corpration Co,Ltd Founded By sTEP Corprarion Co,Ltd USA อายุ 26 อย่าเข้าใจผิดน่า

ขอ ID ใบส่งซ่อมด่วนคับ เดียวเดือนเรื่องให้ทันที

ทีมงาน7daysit
    Guest

สวัสดีครับคุณต้อม
    รบกวนคูณต้อมเช็คเมลล์คุณต้อมด้วยครับ (hotmail)
    ทางทีมงานติดต่อคุณต้อมไม่ได้เลยครับ
    ต้องขออภัยคุณต้อมมา ณ ที่นี้ด้วย ที่ทำให้คุณต้อมไม่
    สบายใจเกี่ยวกับเรื่องที่เกิดขึ้นครับ

OverclockZone Member CuteCool's Avatar

ทำไมไม่ล๊อกอินอ่ะครับท่าน

OverclockZone Member Peedyy01's Avatar
    รามอินทรา กม.5 (กองบินตำรวจ)

-.-

OverclockZone Member jraboy's Avatar

โดนกันไปอีกแล้ว

OverclockZone Extreme Team eXzato's Avatar

no commet ครับ

. . . . Will Be Back To eXtreme Soon ! ! ! . . . .

ทีมงาน7daysit
    Guest

รบกวนคุณต้อมชี้แจงให้ด้วยนะครับ
    .....
    ทางเราได้ส่ง หลักฐาน รวมถึงขั้นตอนทุกอย่าง
    ที่คิดว่าน่าจะเป็นประโยชน์ในการพิจารณา
    ให้คุณต้อมไปเรียบร้อยแล้วครับ
    (ทางทีมงานติดต่อคุณต้อมไม่ได้เลยครับ)

OverclockZone Member apichate's Avatar

กำเซ็งเลยดิ

OverclockZone Member ~BluesKY~'s Avatar

ทีมงานตัวปลอมป่ะเนี่ย ทำเนียนเรยนะ

OverclockZone Member llkill's Avatar

คุณต้อมหายไปไหนแล้ว

เอาให้เคลียร์ฮะ

OverclockZone Member FreeDom's Avatar

ตกลงใครจริงเท็จ อิอิ

ทีมงานตัวจริงสิครับ
    Guest

Post ตัวจริง 7DaysIT

ปัญหาคือ ติดต่อคุณต้อมทั้งทางเมล์ และ โทรศัพท์ไม่ได้เลย คุณต้อมไม่เคยติดต่อกลับแล้วเราจะช่วยแก้ปัญหาของคุณต้อมได้ยังไง

เราบริการลูกค้าอย่างดีและซื่อสัตย์ เสมอมา ขออภัยถ้าหากคุณต้อมไม่สบายใจ แต่ทางเรา บริการคุณต้อมอย่างเต็มที่ครับ เพียงแต่คุณต้องเปิดใจบ้าง และ ถ้าหากติดต่อคุณต้อมไม่ได้ จะเปลี่ยนของให้ยังไงอะเนี่ย ผู้อ่านกระทู้ทุกท่านโปรดใช้วิจารณญานพิจารณาด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

OverclockZone Member maxturbo's Avatar

แมร่งมั่วกันจัง

OverclockZone Member tanpxd's Avatar

ยังไงล่ะนั่น

OverclockZone Member หัวโบราณ's Avatar

เชื่อได้มั้ยหว่า

งั้นทีมงา้ันลองสมัครเมมเบอร์หน่อย

OverclockZone Member KorosukE's Avatar

ผมว่าทีมงานตัวจริงอะ

Page 1 of 6 12345 ... LastLast

Bookmarks

Bookmarks